Hadi Juni 2021 (mwaka huu) DAR itakuwa Ulaya ndogo

Hadi Juni 2021 (mwaka huu) DAR itakuwa Ulaya ndogo

MTV MBONGO

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2016
Posts
1,288
Reaction score
1,262
Wadau Habari za kazi. Nimetafakari Sana Miradi ya Kimaendeleo iliyoko Dar na hatua iliyofikia, inatia Moyo kiasi kwamba ndani ya mwezi 6 tangu sasa kwa MIUNDOMBINU Dar itakuwa Kama Ulaya.

Check Ubungo interchange, Flyover ya TAZARA, Flyover zinazojengwa Uhasibu na Ile ya makutano ya barabara ya Keko, barabara nzuri ya Ocean Road, ya Victoria na Mwenge zinazoendelea kukamilishwa, barabara nzuri Sana ya kuelekea Morogoro, Daraja LA Slender, mibarabara ya Mwendokasi hadi Mbagala, Treni ya Mwendokasi yaani SIPATI PICHA.

Nawasihi Sana tuendelee kuwaombea viongozi wetu wakamilishe Miradi hiyo.

NAWASILISHA
 
Hata huko Mwanza baada ya miezi 12 itakuwa kama ulaya au uchina kabisa. Yaani daraja la Kigongo - Busisi ambalo ni kubwa na zuri kuliko yote barani Africa litakuwa limekamilika. Fly overs za Mabatini na Furahisha zilishakamilika. Meli za kisasa zaidi ya 5 zimeshakamilika. Soko kuu la kisasa, stendi kubwa ya kisasa ya mabasi, reli ya umeme ya SGR inayotumia masaa 7 tu uko DSM, terminal II ya kisasa kwenye uwanja wa ndege wa Mwanza International Airport, soko la kimataifa la Nile perch aka sangala, barabara za lami mitaa yote na kadhalika.
 
Ondoeni kwanza maturubai na masalfeti ya wanyonge yaliyozagaa barabarani labda ndo Dar itakuwa km Ulaya.
 
Me nasubiri JNHPP Megawatts 2115

ili Ninunue Unit moja 40Tsh sio 100Tsh kama sasahivi, Unit 70 napata kwa 2800TSh badala ya 7000Tsh
 
Back
Top Bottom