Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari,

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mvina, Aug 2, 2009.

  1. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakubwa mi nimwanachama mpya hapa kwa kuchangia ila nilikuwa nikisoma sana mawazo na ya watu hapa nikavutiwa sana kujiunga kama hivi naombeni ushikiano na mwakani ninaoa vp mtanichangia?
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Karibu sana Mkuu, nategemea utajifunza mengi kwa wenye hekma hapa JF

    Once again Karibu
     
  3. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Karibu, jisikie huru.

    Kadi za kuomba mchango unazigawa kama njugu? :)
    Kwa mantiki hiyo, hii itakuwa ni zaidi ya DESI - mtu anapanda mbegu bila kuvuna.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Du hii kali!
    Au ulijiunga kwa sababu maalum nini?
     
  5. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    karibu.
     
  6. M

    Msindima JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Karibu sana,labda nikuulize ulijiunga JF kwa sababu mwakani unaoa au forum ilikufurahisha jinsi watu wanavyotoa maoni yao? Any way binafsi nitakuchangia hiyo harusi yako ikifika,tuombe tu uzima.
     
  7. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #7
    Aug 20, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Welcome!
     
  8. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Endelea na moyo huo huo wa ukarimu. Usiwasahau wanaohitaji msaada mahospitalini. Ukiweza kuwachangia, hakika Mungu atakuzidishia.
     
Loading...