Habari zenu JF members

Kwinogho

Kwinogho

Member
Joined
Mar 18, 2019
Messages
7
Points
45
Kwinogho

Kwinogho

Member
Joined Mar 18, 2019
7 45
Namshukuru Mungu, mimi ni mgeni humu, nilijiunga jana baada ya kushawishiwa na ndg zangu wa karibu.
Naomba ushirikiano wenu ili tuijenge Tanzania Mama.

Ahsante.
Kwinogho
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
21,197
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
21,197 2,000
Karibu sana JF mjukuu wetu.
 

Forum statistics

Threads 1,325,692
Members 509,248
Posts 32,199,721
Top