Habari njema kwa wapenda ngono !!!!


KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
‘Chanjo ya ukimwi yaonyesha mafanikio'


na Lucy Ngowi

MRADI wa utafiti wa chanjo ya ukimwi unaosimamiwa na Hospitali ya Taifa ya Muhimbili (MNH) kwa ushirikiano na Chuo Kikuu cha Sayansi na Tiba Muhimbili (MUCHS), unaendelea vizuri, kwa kuwa haujaleta madhara yoyote kwa wote waliofanyiwa chanjo hiyo.

Mtafiti Mkuu wa majaribio ya kuchunguza usalama kwa binadamu na uwezo wa chanjo hiyo kujenga kinga mwilini, Profesa Freddy Mhalu, alieleza hayo jana alipozungumza na Tanzania Daima.

Profesa Mhalu, alisema mradi huo unaendelea vizuri kwa kuwa nusu ya watu waliotegemewa kufanyiwa majaribio wamepatikana na hakujatokea madhara ya aina yoyote.

"Dalili nzuri ya uwezo wa hiyo chanjo kuweza kujenga kinga mwilini zimeanza kuonekana," alisema Profesa Mhalu.

Kwa mujibu wa Profesa Mhalu, utafiti huo utaendelea mpaka mwaka 2009. "Kupata chanjo itachukua muda mrefu na majaribio mengi kabla haujapatikana ufumbuzi, hivyo itahitaji uvumilivu," alisema.

Alisema tatizo wanalokabiliana nalo katika kipindi hiki cha utafiti, ni kutokana na kusambaa kwa fununu zisizo za kweli kwamba wanapofanya majaribio hayo, wanawaachia virusi vya ukimwi watu waliokubali kuchanjwa, jambo ambalo amesema halina ukweli wowote.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,316
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,316 280
It is too early to celebrate. I know so many drug companies in developed countries have tried to come up with the same solution but without any success....JUST WRAP IT UP!
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
hii kitu itatoka tanzania, na ikitokea tanzania yaani bab kubwaaaaaaa !
usije ukashangaa nchi zote zilizojaribu zimeshindwa, ikaja tanzania ikawin !
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,316
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,316 280
hii kitu itatoka tanzania, na ikitokea tanzania yaani bab kubwaaaaaaa !
usije ukashangaa nchi zote zilizojaribu zimeshindwa, ikaja tanzania ikawin !
It is too early to celebrate, JUST WRAP IT UP. There is no love without protection.
 
Nikifufukammekwisha

Nikifufukammekwisha

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
260
Likes
5
Points
0
Nikifufukammekwisha

Nikifufukammekwisha

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
260 5 0
KadaMpinzani;87044“Dalili nzuri ya uwezo wa hiyo chanjo kuweza kujenga kinga mwilini zimeanza kuonekana said:
Mind you.. Prof Mhalu hajasema kwamba dalili hizo nzuri "zimethibitishwa"... Kasema kwamba "zimeanza kuonekana".
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
kwa hiyo wapenda ngono should stay "on hold" ??
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Mwanakijiji upo wapiiiiiiiiiiiiiiiii ?????????? Umejichimbia wapi tena ??
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,385
Likes
1,230
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,385 1,230 280
Hapo zamani za kale Kenya nao walitengeneza dawa aina ya Kemron.
 
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2007
Messages
1,315
Likes
8
Points
135
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2007
1,315 8 135
huyu kada anatumiwa na mafisadi kututoa kwenye issue jamani mpuuzieni ni ukoma huyu
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
huyu kada anatumiwa na mafisadi kututoa kwenye issue jamani mpuuzieni ni ukoma huyu
how about you proove what you just said ? nani kwani yupo kwenye hiyo list ya mafisadi. cuz it was made by opposition party member , right that means i can create one too for the opposition party members! labda slaa ananitumia since he has nothing to do !

Nitakuja na list ya mafisadi yangu wa JF, na ya wanasiasa tanzania !! so stay tuned.

halafu wewe Shalow....you've been craving for Kada for a long time, i'll give you what you've been waiting for.
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Hapo zamani za kale Kenya nao walitengeneza dawa aina ya Kemron.
hata kuna rais mmoja wa afrika ( sijui camerron ) alisema anayo dawa ya ukimwi ! nikasema ooh, really ?
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Hiyo dawa kutopatikana Bongo labda kwa muujiza!

Hayo majibu ya kwamba kuna dalili njema ni ya mashaka! Nahisi ni ya kushawishi zaidi watu wajitokeze kwa ajili ya chanjo ili utafiti uendelee kwani kama alivonukuliwa watu wameanza kuikimbia hiyo chanjo kwa uvumi kwamba wanawekea virusi!
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
oohh, kama mambo ya kuwawekea virusi tena basi taifa zima litaangamia within 50 yrs ! hizo chanjo si wakafanyie huko yurop basi !
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,363
Likes
3,086
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,363 3,086 280
Hizi chanjo si wametoa hivi karibuni tu? Na ninakumbuka mmoja wa waliopewa chanjo hiyo ni afande. Mi nadhani wangesubiri angalau miaka miwili ndipo watoe tathmini. Waende pole pole.
 
green29

green29

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
312
Likes
33
Points
45
green29

green29

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
312 33 45
Kama kutakuwa na mafanikio yoyote katika kukabiliana na UKIMWI basi wanaotakiwa kufurahi zaidi si wapenda ngono bali ni watu wote wanaopenda usalama na maendeleo. kwa mtu yeyote anayependa ngono UKIMWI si tatizo kubwa sana!!

UKIMWI ni tatizo kwa taifa linalopoteza wataalamu wengi wanaokufa kwa hili janga. Ni tatizo kwa watoto wasio na hatia wanaopoteza wazazi na kuanza kuishi maisha ya uyatima na mashaka. UKIMWI ni tatito kwa wenye ndoa waaminifu ambao wake/waume zao wamegeuka dungadunga/dungwadungwa!!

Mungu isaiidie Tanzania, Isaidie na Africa
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
hii kitu itatoka tanzania, na ikitokea tanzania yaani bab kubwaaaaaaa !
usije ukashangaa nchi zote zilizojaribu zimeshindwa, ikaja tanzania ikawin !
..kada taratibu mkuu!

..hii chanjo chanzo chake ni nchi moja ya nordic!na ndo inayofadhili mradi!

..huko kwao tayari walishafanya majaribio yakawa ni mazuri na sasa wanaendeleza huku!

..but it's too early kuanza kushangilia!
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
Nitakuja na list ya mafisadi yangu wa JF, na ya wanasiasa tanzania !! so stay tuned.
..eeh!kumbe hata humu wamo sio!ndo maana huwa mijadala inapoteza mwelekeo now and then!

halafu wewe Shalow....you've been craving for Kada for a long time, i'll give you what you've been waiting for.
..mupe!mupe!.muzee!, mupe ile kitu rokho yake inapenda!
 
S

suleimani

Member
Joined
Dec 9, 2006
Messages
43
Likes
0
Points
0
S

suleimani

Member
Joined Dec 9, 2006
43 0 0
Na ZAIRE ya Mobutu ikaja na MM1 au mmesahau? Au mlikuwa wachanga nyinyi?
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
..kama hujaupata,dawa yake ni kwenda ishi iceland tuu!

..usije huku hata kidogo!maana ukija ukaumwa ukiwekewa damu,upo hatarini!ukitolea macho vyakula vya huku ukavila[kuku wa kienyeji],uko hatarini!

..yaani,ubaki huko huko!

nb;dawa nyingine wala si dawa!
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
..eeh!kumbe hata humu wamo sio!ndo maana huwa mijadala inapoteza mwelekeo now and then!



..mupe!mupe!.muzee!, mupe ile kitu rokho yake inapenda!
Babu hata humu mafisadi wamo ! na nitawataja siku za karibuni.

huyu shalow nadhani nimuache tu maana nitakuwa namtengeneza baada ya kumdestroy !
 

Forum statistics

Threads 1,235,526
Members 474,641
Posts 29,225,721