habari ndugu wa jf


N

ngapu

Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
41
Points
0
Age
30
N

ngapu

Member
Joined Nov 18, 2012
41 0
Habazi zenu ndugu wa jf mambo vipi mko poa kila la heri
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,253
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,253 2,000
Habazi zenu ndugu wa jf mambo vipi mko poa kila la heri
malizia basi kila la heri katika lipi!!kazi,starehe,shida,au katika lipi!!!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,916
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,916 2,000
Hizi threads nyingine ziwe zinafutwa...
 
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,818
Points
1,500
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,818 1,500
Hizi threads nyingine ziwe zinafutwa...
Mkuu watu8,bora hii!!
Yupo mwingine kaanzisha thread eti,"Natamani sana Kutukana"
 
Last edited by a moderator:
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,638
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,638 2,000
Kazi ipo!!!hivi kwani lazima kuanzisha uzi?
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,736
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,736 2,000
Mkuu watu8,bora hii!!
Yupo mwingine kaanzisha thread eti,"Natamani sana Kutukana"

Eliah G Kamwela kuna mambo sana humu ila kuna watu wana majambo kudadadake!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,284,330
Members 494,038
Posts 30,821,284
Top