Habari mbaya kwa waliokosa mkopo.


Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Kwa wale vijana walokosa mkopo,bodi wamesema hawana pesa tena,so ndo imekula kwao mazima.source,channel ten.
 
S

Spellan

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
308
Likes
2
Points
35
S

Spellan

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
308 2 35
Pesa ipo ww, wale si politicians tu! vijana watakata rufaa.
 
Blessingme

Blessingme

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
250
Likes
14
Points
35
Age
32
Blessingme

Blessingme

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
250 14 35
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
hiyo pesa umeiona. Umeshaambiwa hakuna hela.
<br />
<br />
acha kuwakatisha tamaa wenzako pesa ipo kwani hela ya kuongeza kweny wizara ya uchukuzi ilitoka wap?
 
G

GUMADI

Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
32
Likes
0
Points
0
Age
33
G

GUMADI

Member
Joined Aug 5, 2011
32 0 0
tuwe na subira mambo yatakua poa,hata wakitupa 40%
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,461
Likes
3,718
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,461 3,718 280
Poleni sana vijana..HESLB haina pesa tena, siyo kama enzi zetu zile...naona banks (nmb,nbc,crdb n.k) nazo zingejitolea kuwakopesha wanafunzi..kwani serikali ya Jk imefulia,.
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,372
Likes
96
Points
145
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,372 96 145
dah helsb mnaniangusha mjukuu wenu
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,459
Likes
1,304
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,459 1,304 280
Poleni wadogo zetu.
 
Blessingme

Blessingme

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
250
Likes
14
Points
35
Age
32
Blessingme

Blessingme

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
250 14 35
Hamna bana, mi nakumbuka miaka yetu kwel hakukuwa na masiala kama haya, 2likuwa 2kitaka mikopo kwel 2natimuka sa cjui miaka hii madogo wamepoza sana, last nakumbuka mwaka 2008 ndo 2ligoma vyuo vitano 2kapigwa total ban ya migomo had 2kamaliza bt madogo nawaonea huruma sana watapata elimu ya juu kwel ngoja 2subir tuone.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
acha kuwakatisha tamaa wenzako pesa ipo kwani hela ya kuongeza kweny wizara ya uchukuzi ilitoka wap?
<br />
<br />
siwakatishi tamaa. We ndio unawadanganya badala ya kuwaambia ukweli.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
dah inaskitisha sana hasa kwa watto wa wakulima..................huh
 
K

Kauzu B

Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
15
Likes
0
Points
0
K

Kauzu B

Member
Joined Aug 26, 2011
15 0 0
Elimu ya juu NDOTO kwa mtoto wa mkulima ka mm niliyekosa MKOPO
 
S

SURN

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
313
Likes
0
Points
33
S

SURN

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2011
313 0 33
kweli maskini ataendelea kuwa maskini kwa hali hii...
 
MAGAMBA MATATU

MAGAMBA MATATU

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
617
Likes
221
Points
60
Age
33
MAGAMBA MATATU

MAGAMBA MATATU

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
617 221 60
Kwa wale vijana walokosa mkopo,bodi wamesema hawana pesa tena,so ndo imekula kwao mazima.source,channel ten.
Sasa iko wapi elimu bora,,, pumbafuuuuuuuu ama kweli hiii serikali ni usaniii mtupuuu, nimekosa mkopo mkuu sasa inabidi nirudi kisiwani niaendelee kuvua dagaa na mjomba wangu kama nilivyokuwa nafanya kabla sijaomba maombi ya chuo,, duuuu ama kweli umaskini mbaya sana..
 

Forum statistics

Threads 1,214,292
Members 462,650
Posts 28,507,897