Habari iliyokufurahisha JamiiForums

Kwani

JF-Expert Member
Jan 12, 2016
458
1,000
Binafsi naona jf ni zaidi ya habari kuna burudani sana kutokana na nyuzi za watu mimi uzi ulionifurhisha. Ni wa MSAGA SUMU uliokuwa unasema Wastara kuolewa tena na mbunge wa UKAWA hapa haswa “Atakuwa kada mwingine kujitokeza kusema CCM siyo mama yake“ kama sikosei

Na wewe tupe uzi wako na mwandishi.
 

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Mar 27, 2011
6,503
2,000
Yaaani nikitaka kucheka nafungua uzi "siku ya kwanza kupanda ndege" ushsmba mzigo...huwa nakufa kwa kicheko
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom