Haaaa!! Baada ya kuoa na kupata kazi brazza kimyaa

Haaaa!! Baada ya kuoa na kupata kazi brazza kimyaa

Wakuu nina kakayangu mmoja ana miaka39 ,kasomea ARUSHA Msingi mpaka sekondari kipindi anasoma sekondari alisomeshwa kwa gharama kubwa sanaaa , advance(a-level)kasome dsm kamaliza form6 mwaka 1996, akaingia chuokikuu mwaka 1998 mwaka 2001 kamaliza degree yake ya kwanza , mnamo mwaka 2003 alipata kazi nzuri sanaa ,akapata mke akaoa hakumjulisha mamayangu kwamba anaoa , akapata watoto hakumwambia mama bali ni mjomba wangu(kaka wa mama yangu) ,ndiye aliyemwambia kwamba kaka yangu ameoa na anawatoto watatu ,sasa basi huyu kakayangu hana mawasiliano kabisa na mama yangu ,sasa hapa tatizo lipo wapi ni huyu mwanamke aliyemuoa au tatizo ni kuwa na kazi nzuri na kutusahau kabisa mama yangu ,maana hata nyumbani hataki kuja ,mimi mdogo wake wa mwisho sina namba namba yake na hana habari na mimi ,tunatamani sana kaka yetu kumuona akija nyumbani kwetu lakini hataki wakuu , tatizo linaweza kuwa nini wakuu au tayari kashawekewa limbwata(kizizi) na huyo mkewake ?

Hiyo ndio inaitwa ''ukitaka kujua tabis ya mtu msubiri apate pesa''
 
Inauma sana.........hajajua tu ni namna gani anamuumiza mama ake
huyo kaka sijui ana roho gani yakutomfikiria mama yake hata kidogo..........ila dunia itamfundisha......manung'uniko ya mama siyo mazuri kabisa....
 
Wake huwa wanaonewa sana pindi mume anapobadilika hata kama ni hulka yake mwenyewe japokuwa mke ana influence kubwa katika kusababisha badiliko kutokea. Yote kwa yote nakuomba rafiki kazana, pambana na maisha utaona baraka za bwana, neye nduguyo siku akikumbuka kuwa ana ndugu na wazazi basi atawatafuta.
 
Wakuu nina kakayangu mmoja ana miaka39 ,kasomea ARUSHA Msingi mpaka sekondari kipindi anasoma sekondari alisomeshwa kwa gharama kubwa sanaaa , advance(a-level)kasome dsm kamaliza form6 mwaka 1996, akaingia chuokikuu mwaka 1998 mwaka 2001 kamaliza degree yake ya kwanza , mnamo mwaka 2003 alipata kazi nzuri sanaa ,akapata mke akaoa hakumjulisha mamayangu kwamba anaoa , akapata watoto hakumwambia mama bali ni mjomba wangu(kaka wa mama yangu) ,ndiye aliyemwambia kwamba kaka yangu ameoa na anawatoto watatu ,sasa basi huyu kakayangu hana mawasiliano kabisa na mama yangu ,sasa hapa tatizo lipo wapi ni huyu mwanamke aliyemuoa au tatizo ni kuwa na kazi nzuri na kutusahau kabisa mama yangu ,maana hata nyumbani hataki kuja ,mimi mdogo wake wa mwisho sina namba namba yake na hana habari na mimi ,tunatamani sana kaka yetu kumuona akija nyumbani kwetu lakini hataki wakuu , tatizo linaweza kuwa nini wakuu au tayari kashawekewa limbwata(kizizi) na huyo mkewake ?

Mmeshea Baba na Mama au ni mama tuu? kwa nini unasema mama Yangu badala ya mama yetu? au wewe ni mtoto wa mke mdogo kwa baba yake ambaye atamwita "Mama wa Kambo"?
 
Wakuu nina kakayangu mmoja ana miaka39 ,kasomea ARUSHA Msingi mpaka sekondari kipindi anasoma sekondari alisomeshwa kwa gharama kubwa sanaaa , advance(a-level)kasome dsm kamaliza form6 mwaka 1996, akaingia chuokikuu mwaka 1998 mwaka 2001 kamaliza degree yake ya kwanza , mnamo mwaka 2003 alipata kazi nzuri sanaa ,akapata mke akaoa hakumjulisha mamayangu kwamba anaoa , akapata watoto hakumwambia mama bali ni mjomba wangu(kaka wa mama yangu) ,ndiye aliyemwambia kwamba kaka yangu ameoa na anawatoto watatu ,sasa basi huyu kakayangu hana mawasiliano kabisa na mama yangu ,sasa hapa tatizo lipo wapi ni huyu mwanamke aliyemuoa au tatizo ni kuwa na kazi nzuri na kutusahau kabisa mama yangu ,maana hata nyumbani hataki kuja ,mimi mdogo wake wa mwisho sina namba namba yake na hana habari na mimi ,tunatamani sana kaka yetu kumuona akija nyumbani kwetu lakini hataki wakuu , tatizo linaweza kuwa nini wakuu au tayari kashawekewa limbwata(kizizi) na huyo mkewake ?

kwanini ukomae na mtu aliye wakataa na nyie mkataeni muwe free maana kila mtu uamuzi wake katika maisha.. let him enjoy himself..
 
Wakuu nina kakayangu mmoja ana miaka39 ,kasomea ARUSHA Msingi mpaka sekondari kipindi anasoma sekondari alisomeshwa kwa gharama kubwa sanaaa , advance(a-level)kasome dsm kamaliza form6 mwaka 1996, akaingia chuokikuu mwaka 1998 mwaka 2001 kamaliza degree yake ya kwanza , mnamo mwaka 2003 alipata kazi nzuri sanaa ,akapata mke akaoa hakumjulisha mamayangu kwamba anaoa , akapata watoto hakumwambia mama bali ni mjomba wangu(kaka wa mama yangu) ,ndiye aliyemwambia kwamba kaka yangu ameoa na anawatoto watatu ,sasa basi huyu kakayangu hana mawasiliano kabisa na mama yangu ,sasa hapa tatizo lipo wapi ni huyu mwanamke aliyemuoa au tatizo ni kuwa na kazi nzuri na kutusahau kabisa mama yangu ,maana hata nyumbani hataki kuja ,mimi mdogo wake wa mwisho sina namba namba yake na hana habari na mimi ,tunatamani sana kaka yetu kumuona akija nyumbani kwetu lakini hataki wakuu , tatizo linaweza kuwa nini wakuu au tayari kashawekewa limbwata(kizizi) na huyo mkewake ?
wewe umesoma? Wakati mwingine unaweza ukawa unamuongezea tu lawama asizostahili. Kuna familia mtu akijituma wengine wanamwangalia na kusubiri awe mkombozi. Hakuna cha mkombozi hapa ndugu yangu. Kila mtu na maisha yake. Pambana kivyako. Kaka yako naye anapambana na familia yake. Ondoa akili tegemezi. Kama ulikuwa ukimsubiri ujue ulikuwa unapoteza muda wako. Wote mlipewa equal opportunity. Hukutumia yako vizuri. Unaonekana bado una umri mdogo. Jitume katika maisha na usijiweke katika mazingira ya kujiandaa kutegemea watoto. Be strong.Watu tegemezi kama nyinyi mko wengi sana kazi ni lawama tu. tena usifikirie kumwendea kwa waganga kaka yako. Katika yote kama kaka hapigi hata cmu hapo simsapoti. Pole kwa maneno makali. Nisamehe.
 
Jaribu kimtafuta muongee nae uone anasemaje
 
Huyu brazza tunasikia tayari kashajenga nyumba ila mimi binafsi sijui hata anakaa wapi kiukweli mjomba ndiye anayetuambia/anayetupa taarifa zake

kuna kitu kati ya huyo braza na mjomba wenu.

mkewe atakua very innocent, but nahisi mjomba ndo anajua kila kitu
 
Wakuu nina kakayangu mmoja ana miaka39 ,kasomea ARUSHA Msingi mpaka sekondari kipindi anasoma sekondari alisomeshwa kwa gharama kubwa sanaaa , advance(a-level)kasome dsm kamaliza form6 mwaka 1996, akaingia chuokikuu mwaka 1998 mwaka 2001 kamaliza degree yake ya kwanza , mnamo mwaka 2003 alipata kazi nzuri sanaa ,akapata mke akaoa hakumjulisha mamayangu kwamba anaoa , akapata watoto hakumwambia mama bali ni mjomba wangu(kaka wa mama yangu) ,ndiye aliyemwambia kwamba kaka yangu ameoa na anawatoto watatu ,sasa basi huyu kakayangu hana mawasiliano kabisa na mama yangu ,sasa hapa tatizo lipo wapi ni huyu mwanamke aliyemuoa au tatizo ni kuwa na kazi nzuri na kutusahau kabisa mama yangu ,maana hata nyumbani hataki kuja ,mimi mdogo wake wa mwisho sina namba namba yake na hana habari na mimi ,tunatamani sana kaka yetu kumuona akija nyumbani kwetu lakini hataki wakuu , tatizo linaweza kuwa nini wakuu au tayari kashawekewa limbwata(kizizi) na huyo mkewake ?
kuna kitu hapo mama au mjomba atakua anajua wanakuficha tu hao, kuna kitu alifanyiwa kaka yako halafu akakosa mwanasaikolojia wa kumshauri , au alishauriwa vibaya , usimlaumu sana , endelea kumuomba mungu ,ila sio jambo la kawaida hilo. Sio limbwata
 
kuna kitu hapo mama au mjomba atakua anajua wanakuficha tu hao, kuna kitu alifanyiwa kaka yako halafu akakosa mwanasaikolojia wa kumshauri , au alishauriwa vibaya , usimlaumu sana , endelea kumuomba mungu ,ila sio jambo la kawaida hilo. Sio limbwata

kuna ukweli mkubwa hapa!
 
Back
Top Bottom