Gym ya Mabwepande.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gym ya Mabwepande..

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, Mar 16, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Boflooooooooooooooooooooooooooooooooooooo

    gym.jpg
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,498
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Lazima wajaze upande mmoja.
     
  3. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 3,374
    Likes Received: 1,574
    Trophy Points: 280
    Baada ya hapo ugali dagaa then kitu cha Arusha..
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Upande wa kushoto ni 40KG na wa kulia ni 25KG.
     
  5. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    mungu wangu, usiku tunavamiwa ...........
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    dah safi sana ,,,
     
  7. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 888
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Usafi wake nini? funguka tafadhali
     
  8. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,842
    Likes Received: 5,100
    Trophy Points: 280
    Safari ni safari tuu iwe kwa basi,ndege au kwa miguu ilimladi ufike.
     
  9. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,074
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 135
    Huu ni ubunifu wa hali ya juu, naamini Engineer mmoja akitumia muda wake kidogo tu anaweza renovate stage waliyofikia na kwenda mbele hatua mbili tatu.
    Hawa wametumia local resources ku solve immediate problem.

    Wengine wangeiba BOT katika ku solve tatizo hilohilo katika large scale.

    Kuna teknolojia nyingi sana tumezikumbatia kwa mikono miwili lakini hazitufai au zinageuka mzigo katika mfumo wa maisha yetu.

    We build our life around electrical appliances before building reliable electric sources.
     
  10. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,485
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Innovation is life!
     
  11. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    naomba munielekeze jinsi ya kufika mabwepande. nina hamu ya kutembelea hicho kijiji kipya.
     
  12. ceekay

    ceekay JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 362
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Tafuta na nunua kiwanja eneo la bondeni then jenga nyumba hapo. Subiri mvua za Masika za mwaka kesho then bila ubishi utakuwa MABWE-PANDE! Karibu sana!

    DON`T MIND THIS . . . IT`S JUST A JOKE MY FRIEND!
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    kama msosi hovyo utajikuta unasinyaa badala ya kujazia
     
  14. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    f/lady hawa ndiyo wale tunaowasoma hujiuza maana naona sifa .. Chema chajiuza hapo
     
Loading...