Gwajima: Dude Limeamshwa

Gwajima: Dude Limeamshwa

Inawezekana ikawa ni kweli amezaa nae ingawa bado vipimo havija pimwa,na we kwa kumchukia umeshapa jibu kuwa amezaa nae si vibaya inategemea na chuki uliyonayo moyoni,ingawa pia gwajima ni mwanaume na kuzalisha sioni kama dhambi,waambie hao viongozi kuwa tu nataka maendeleo na si makelele yasiyo namaana,, mda unakimbia kweli kweli,
 
ana magari..nyumba nzuri...mke...watoto...fans...na ufeki wake..bado mie na wewe sasa tutafte ufeki wetu tuwe na maisha mazuri

Pu.mba.fusa. kabisa wewe.
Kwa hiyo unaweza ukawatamani wezi, magaidi na wauaji Kwa vile tu wametenda uovu na kufanikiwa kifedha!!?
 
Hivi huyu jamaa ni nani kwa nchi hii!? Na ana nguvu gani?
Binafsi namchukia kwa kujiingiza kwenye siasa badala ya kujikita kwenye dini.
Acha ujinga huwezi ongelea siasa ukiacha dini makatazo ya sias na ya dini yanafanana uyofauti ni sehemu ya kutumikia adhabu itokanayo na kosa ulilo tenda,mfano sisi imani yetu inatuaminisha kuwa ukiiba utakwenda motoni upande wa siasa ukiiba utakwenda jela nafikiri umenipata.
 
Kulikuwa na haja gani ya Makonda kuongelea habari za Gwajima? Acheni ajibiwe maana kayataka mwenyewe.
 
Hizo c siasa huwezi tukanwa ukakaa kimya. Uliskia nn Makonda aliongea star tv kuhusu Gwajima then akae kimya? Mm c muumin wake ila yampasa ajibu hizo tuhuma.
 
Yangu macho na masikio Mwenyezi Mungu nakuomba unipe nguvu nione siku


Swissme
 
Kama Gwaji angelikuwa anawatafuta wahusika kwenye nyancha zao ningelimsuta. Wanaenda kumtekenya wenyewe sasa anapowapasua bila ganzi wanakuja kulia lia huku.
Piga kazi askofu hadi wazimie. Kwa nini mnamchokoza?? Mnapomchokoza sisi huwa tunakaa kimyaaa, akiwajibu watu wanaanza kusema Gwaji ni askofu feki. Mtuletee basi askofu orijino tumlinganishe na Gwaji. Full stop. Wale walioapa kuwa fulani ni chaguo la Mungu hao ndo orijino zenu??
B/up sana askofu Gwaji, wachaneee mpaka wachanike beyond repair.
 
Watu wengi tunapaswa kuchunguzwa kama hatuhusiki na madawa ya kulevya!!!
 
ana magari..nyumba nzuri...mke...watoto...fans...na ufeki wake..bado mie na wewe sasa tutafte ufeki wetu tuwe na maisha mazuri
Nani kakwambia sina magari,nyumba,mke na watoto?
 
umechoka wewe na mmeo ....boya wewe
Wewe huyo ni mumeo lazima maana usingemtetea kwa matusi, jitu zima usio na kazi huna mbele wala nyuma! Stupid idiot! Kwa sababu unavaa suruale ndiyo unajiita mwanamume? Hakika wewe ni mwendawazimu wa head Papushikashi
 
Mm kinachonichekesha ni huo msemo wake et "dude limeamshwa"
Hii dunia kweli ina watu!
 
Back
Top Bottom