Gwajima: Dude Limeamshwa

Gwajima: Dude Limeamshwa

Mimi huyu jamaa wala simlaumu wanamchokoza wenyewe,lini ulisikia gwajima kaanza kumchokoza mtu,yeye huwa hudili na watu wake tu wa kanisa,kuna watu wanamuonea wivu huyu jamaa,hii ni vita ya kimaslahi inavyoonyesha hakuna lingine,
 
Screenshot_2017-04-25-10-36-32.png
 
mkuu sema umeshachoka siyo tumeshachoka
SAD KWA WATU WASIOELEWA KUWA! HAWA WATU WANAKUAGA NA HIVI VIPAJI VYA AINA MBALI MBALI YA MIUJIZA, LAKINI WAKIVI ABUSE HUWA VINAONDOKA KABISA, SASA UTAONA WAANZA KUFANYA IRRATIONAL BEHAVIORS, BELIEVE ME!
 
Beautiful and blessed new beginning for us!
 
AS IT WAS AT THE BEGINNING SO IT SHALL BE AT THE END!
IT IS A WONDERFUL BEGINNING FOR US!
 
Akae kimya kwa kuwa anachokozwa na watoto?je hujui kuwa wanaomchoza wanatumia vyombo vya habari?wewe kama kweli unapenda haki kwa nini usiwachukie wanao mchokoza
 
Akikaa kimya ataumia.?
Akae kimya kwa kuwa anachokozwa na watoto wasio na akili ama?,kumbuka wanao mchokoza wanatumia vyombo vya habari na habari zinafika dunia nzima,kwanza we darasa LA ngapi ambaye umeshindwa kupima mizani yako ya haki dawa sawa, jifunze kuangalia mambo kwa jicho LA haki,na usisahau kuwafundisha wanao hivyo
 
Hivi huyu jamaa ni nani kwa nchi hii!? Na ana nguvu gani?
Binafsi namchukia kwa kujiingiza kwenye siasa badala ya kujikita kwenye dini.
utampenda tu...dude lishaamshwa..
 
Akae kimya kwa kuwa anachokozwa na watoto wasio na akili ama?,kumbuka wanao mchokoza wanatumia vyombo vya habari na habari zinafika dunia nzima,kwanza we darasa LA ngapi ambaye umeshindwa kupima mizani yako ya haki dawa sawa, jifunze kuangalia mambo kwa jicho LA haki,na usisahau kuwafundisha wanao hivyo
Kwani ni uongo gwajima hajazaa na yule mwanamke?
 
Na kwani uongo anayoyasema gwajima hayana ukweli?
 
Back
Top Bottom