Gwajima: Dude Limeamshwa

Gwajima: Dude Limeamshwa

Chige

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2008
Posts
13,493
Reaction score
29,888
Gwajima.png
 
Hivi huyu jamaa ni nani kwa nchi hii!? Na ana nguvu gani?
Binafsi namchukia kwa kujiingiza kwenye siasa badala ya kujikita kwenye dini.
ukiona mtu w nmna hyo ujue kuna watu sio chini ya 20 wanafanya kazi kwa siku kwa ajiliyake tu..na wanalipwa mishahara..na hao watu sio watu wa mchezo mchezo ..ni watu wenye wadhifa mjini hapa na duniani
 
Back
Top Bottom