Gwajima, acha kumdhihaki Rais

Gwajima, acha kumdhihaki Rais

🤔 wengine "walikuwa wadogo" bila shaka. Binafsi mwaka1992 tayari nilishakuwa kidume mtaani. Nashukuru kwa kuongezea nyama.

Ingawa ninacho kumbuka hiyo alama ya ❌ilikuwa ni juzi tu hapa wakati wa JK pale serikali ilipotaka kupitisha umeme mkubwa kupitia ile barabara ya Sam Nujoma (Ubungo - Mwenge) lakini Askofu na wafuasi wake wakatia ngumu mwanzo mwisho kwa kushinda kanisani masaa 24 kila siku.
Achana na hiyo mara ya kwanza aliambiwa kajenga eneo la barabara
 
Wakati wa mchakato wa kugombea nafasi ya kupitishwa kuwa mgombea wa u Rais kupitia CCM, JPM kwa rekodi za kiutendaji kazi alikua akiwazidi wengi kama si wote ila kwa macho ya Kibinadamu hakuonekana kama ni tishio kwa wengine aliokua aki shinda nao.
Ata kupata wanachama 200 kila mkoa wa kumu unga mkono ilikua shida. Baadhi ya wenzake walikua na fungu la kutosha kuwashawishi wanachama. Ni mbaka pale Mungu alipo ingilia kati kila mtu akabaki anashangaaa. JPM ali ibuka mshindi kwa nguvu na uwezo wa Mungu ili alivushe taifa ili kutoka katika umaskini.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hakika ni chaguo la Mungu tena huyu mwanaume anaonekana ni nabii,kama ameweza kufanya utafti na kuonyesha vifaa vya wazungu vinatowa majibu ya uongo kwenye samples za corona kwa nini asiwe chaguo la Mungu.Majirani zetu wanajitapa kuwafungia ndani wanainchi wao bila hata kutafiti side effects.Big up JPM huwa hufanyi maamzi bila tafti

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hakika ni chaguo la Mungu tena huyu mwanaume anaonekana ni nabii,kama ameweza kufanya utafti na kuonyesha vifaa vya wazungu vinatowa majibu ya uongo kwenye samples za corona kwa nini asiwe chaguo la Mungu.Majirani zetu wanajitapa kuwafungia ndani wanainchi wao bila hata kutafiti side effects.Big up JPM huwa hufanyi maamzi bila tafti

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe Kama Mtumishi wa Mungu unajua formula zote za Mungu, na namna alivyo, ya kwamba Mungu si mwanadamu na hatendi kazi Kama Binadamu.

Sasa Unaweza kutoa ushahidi hapa kwamba umethibitisha vipi kwamba Magufuli ni chaguo la Mungu? Kwa sababu kumpatia mtu sifa asizostahili ni kumdhihaki.

Viongozi wengi hapa Duniani wamekuwa wakisifiwa kwamba wao ni chaguo la Mungu.
Bokassa aliyeitawala Africa ya Kati, viongozi wa Dini ktk Taifa hilo walikuwa wakimsifia kwamba ni chaguo la Mungu. Mobutu, na hata Idd Amin Dada, wote walisifiwa kwamba ni chaguo la Mungu.

Si kwamba nakataa kuwa Magufuli siyo chaguo la Mungu, bali nataka ushahidi. Kama ushahidi haupo basi hiyo ni dhihaka kwa Rais.

Napinga kwa hoja kwamba, siyo kila kiongozi ni chaguo la Mungu, Biblia inatafsiriwa Kama Kitabu cha Hadithi wakati kila kitu kipo dhahiri.
"Tiini kila mamlaka maana hakuna mamlaka isiyotoka kwa Mungu”.

Mamlaka ni nini? mamlaka siyo Serikali kwa Tafsiri halisi, bali ni sheria ya haki itokayo kwa Mungu Kama amri kumi za Mungu ,amri kumi za Mungu ndo mamlaka. Luka 10:19 'mmepewa mamlaka (siyo serikali) ya kukanyaga nge na nyoka '.

Siyo kwamba mmepewa serikali ya kuganyaga nge na nyoka. Zipo Serikali nyingi hapa Duniani ambazo ni chukizo mbele za Mungu, Mungu siyo Binadamu, he doesn't contradict himself, aiweke serikali kisha serikali hiyo hiyo iliyowekwa na Mungu ipitishe sheria ya ndoa za jinsia moja, au aiweke Serikali inayotesa watu wake, wapigwe risasi kwa kuikosoa na wengine wapotezwe kwa kuikosoa, huyo siyo Mungu ,huyo ni shetani.

Kuna serikali za Mungu na serikali shetani hapa Duniani, utazijua kwa matendo yake. Shetani anaitesa Dunia akijua muda wake ni mchache kabla hajafungwa minyororo na Kutupwa kwenye ziwa na moto na wafuasi wake.

You have a point, ndugu...

Kabisa, hapa kuna hoja ya kujadiliwa...

Nikipata nafasi nitarudi kuchangia kwa kirefu...
 
Titus Amigo, padre katoa waraka

Utafuteni utasaidia kurembesha uzi huu
 
Gwajima Hana kosa,maandiko yanasema,mamlaka zote hutoka kwa mungu
Kasome historia ya Sauli aka Paul..hakuwahi kuwa na Yesu wala wale mitume 12..Hayo maneno angesema Yesu kweli..Paul mpiga deal kama hawa wakina Gwajima tu
 
Wewe Kama Mtumishi wa Mungu unajua formula zote za Mungu, na namna alivyo, ya kwamba Mungu si mwanadamu na hatendi kazi Kama Binadamu.

Sasa Unaweza kutoa ushahidi hapa kwamba umethibitisha vipi kwamba Magufuli ni chaguo la Mungu? Kwa sababu kumpatia mtu sifa asizostahili ni kumdhihaki.

Viongozi wengi hapa Duniani wamekuwa wakisifiwa kwamba wao ni chaguo la Mungu.
Bokassa aliyeitawala Africa ya Kati, viongozi wa Dini ktk Taifa hilo walikuwa wakimsifia kwamba ni chaguo la Mungu. Mobutu, na hata Idd Amin Dada, wote walisifiwa kwamba ni chaguo la Mungu.

Si kwamba nakataa kuwa Magufuli siyo chaguo la Mungu, bali nataka ushahidi. Kama ushahidi haupo basi hiyo ni dhihaka kwa Rais.

Napinga kwa hoja kwamba, siyo kila kiongozi ni chaguo la Mungu, Biblia inatafsiriwa Kama Kitabu cha Hadithi wakati kila kitu kipo dhahiri.
"Tiini kila mamlaka maana hakuna mamlaka isiyotoka kwa Mungu”.

Mamlaka ni nini? mamlaka siyo Serikali kwa Tafsiri halisi, bali ni sheria ya haki itokayo kwa Mungu Kama amri kumi za Mungu ,amri kumi za Mungu ndo mamlaka. Luka 10:19 'mmepewa mamlaka (siyo serikali) ya kukanyaga nge na nyoka '.

Siyo kwamba mmepewa serikali ya kuganyaga nge na nyoka. Zipo Serikali nyingi hapa Duniani ambazo ni chukizo mbele za Mungu, Mungu siyo Binadamu, he doesn't contradict himself, aiweke serikali kisha serikali hiyo hiyo iliyowekwa na Mungu ipitishe sheria ya ndoa za jinsia moja, au aiweke Serikali inayotesa watu wake, wapigwe risasi kwa kuikosoa na wengine wapotezwe kwa kuikosoa, huyo siyo Mungu ,huyo ni shetani.

Kuna serikali za Mungu na serikali shetani hapa Duniani, utazijua kwa matendo yake. Shetani anaitesa Dunia akijua muda wake ni mchache kabla hajafungwa minyororo na Kutupwa kwenye ziwa na moto na wafuasi wake.
Wanabodi, kwenye siasa, hakuna rafiki wa kudumu, wala adui wa kudumu, kuna just common interest.
Japo katika bandiko hili, nilitofautiana na Gwajima, lakini kufuatia kwa sasa ni mimi ni kada, na mgombea aliyepitishwa na chama chetu kwa jimbo la Kawe ni Gwajima, naomba kudeclare kuwa sasa namuunga mkono Gwajima 100% kwa 100% nikalikomboe jimbo, tulirejeshe CCM!.
Mimi na Gwaji Boy...dam dam!.
P
 
Muonee tu huruma. Tangu ajirekodi ile clip na baadae kusambaa mitandaoni, mikwara na upinzani wake wote dhidi ya bashite na baba yake uliishia pale.

Mwenzake Kakobe naye baada tu ya kusumbuliwa na TRA, na yeye akatulia kama maji ya mtungi. Awamu hii ukitaka uishi maisha ya amani basi unatakiwa kuunga mkono juhudi.
Kakobe aliyataka. Majivuno yalimponza.
 
Wanabodi, kwenye siasa, hakuna rafiki wa kudumu, wala adui wa kudumu, kuna just common interest.
Japo katika bandiko hili, nilitofautiana na Gwajima, lakini kufuatia kwa sasa ni mimi ni kada, na mgombea aliyepitishwa na chama chetu kwa jimbo la Kawe ni Gwajima, naomba kudeclare kuwa sasa namuunga mkono Gwajima 100% kwa 100% nikalikomboe jimbo, tulirejeshe CCM!.
Mimi na Gwaji Boy...dam dam!.
P

Unatia huruma sana!
 
Wanabodi, kwenye siasa, hakuna rafiki wa kudumu, wala adui wa kudumu, kuna just common interest.
Japo katika bandiko hili, nilitofautiana na Gwajima, lakini kufuatia kwa sasa ni mimi ni kada, na mgombea aliyepitishwa na chama chetu kwa jimbo la Kawe ni Gwajima, naomba kudeclare kuwa sasa namuunga mkono Gwajima 100% kwa 100% nikalikomboe jimbo, tulirejeshe CCM!.
Mimi na Gwaji Boy...dam dam!.
P

Mcheza Pono Mkono wa Baunsa anadondokea pua asubuhi mapema tu kabla mihogo ya kukaanga na vitumbua havijaisha.
 
Mbona hujaielewa mada? Mamlaka ni nini maana yake?

Sent using Jamii Forums mobile app
Mungu anaweza wapa rais mpole mwenye baraka kama kubariki taifa wanachi mkafurahia maisha yenu,Mungu huyo anaweza wacagulia rais katili mwenye laana ili kupatiliza taifa ambalo limemuudhi.Nakubaliana na wanaosema Maguffuli ni chagua la Mungu lakini kila mtu anajua katika zama zip za laana kwa taifa au baraka ukiangalia maisha yetu utapata jibu
 
Back
Top Bottom