Gwajima, acha kumdhihaki Rais

Gwajima, acha kumdhihaki Rais

Wewe Kama Mtumishi wa Mungu unajua formula zote za Mungu, na namna alivyo, ya kwamba Mungu si mwanadamu na hatendi kazi Kama Binadamu.

Sasa Unaweza kutoa ushahidi hapa kwamba umethibitisha vipi kwamba Magufuli ni chaguo la Mungu? Kwa sababu kumpatia mtu sifa asizostahili ni kumdhihaki.
Na wewe mbona unapotosha?

Anachofanya huyo bwana stand up comedian yoyote anaweza kufanya, hawana uhusiano kabisa na Mwenye enzi Mungu.
 
Mungu alimchagua Ezekiel,sikumbuki vizuri,lakini Ezekiel aliambiwa ale mashonde,,,pia Ezekiel dish lilikuwa limeyumba kidogo
Yap!
Kuchaguliwa ni tofauti na kubarikiwa baraka njema.
 
Kwa dhama ya gwajima ya kwamba nichaguo la mungu huenda iko sahihi kama tu raisi aliyepo madarakani ni alichaguliwa na wananchi wenyewe ila kama haikuwa hivyo basi haiwezi kuwa chaguo la mungu


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Gwajima hajakosea

Rais Magufuli ni chaguo la Mungu

Rais Magufuli ni Rais bora kwa sasa Africa and duniani
Thibitisha kwa ushahidi hii hoja yako na siyo unahemkwa tu na kuropoka! Hili ni jukwaa la wanaofikiri rationally, wathibitishie!
 
You may even say ''ni chaguo la shetani''. Rais anayeona wananchi wake wanakufa kwa makumi halafu anadanganya wamekufa 16 tu ni zaidi ya chaguo shetani. Huku mtaani tunazika wahnga wa korona kwa makumi kila siku halafu pamoja na raslimali yote aliyonayo hashtuki anadanganya ni 16 tu ni hatari sana. Hata huyo Mungu anayesema anamwamini na kumtaja kila siku atakuwa anapata chukizo kuu.

sikupi like
 
Gwajima hajakosea

Rais Magufuli ni chaguo la Mungu

Rais Magufuli ni Rais bora kwa sasa Africa and duniani
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent from my TA-1024 using Tapatalk
 
Wewe Kama Mtumishi wa Mungu unajua formula zote za Mungu, na namna alivyo, ya kwamba Mungu si mwanadamu na hatendi kazi Kama Binadamu.

Sasa Unaweza kutoa ushahidi hapa kwamba umethibitisha vipi kwamba Magufuli ni chaguo la Mungu? Kwa sababu kumpatia mtu sifa asizostahili ni kumdhihaki.

Viongozi wengi hapa Duniani wamekuwa wakisifiwa kwamba wao ni chaguo la Mungu.
Bokassa aliyeitawala Africa ya Kati, viongozi wa Dini ktk Taifa hilo walikuwa wakimsifia kwamba ni chaguo la Mungu. Mobutu, na hata Idd Amin Dada, wote walisifiwa kwamba ni chaguo la Mungu.

Si kwamba nakataa kuwa Magufuli siyo chaguo la Mungu, bali nataka ushahidi. Kama ushahidi haupo basi hiyo ni dhihaka kwa Rais.

Napinga kwa hoja kwamba, siyo kila kiongozi ni chaguo la Mungu, Biblia inatafsiriwa Kama Kitabu cha Hadithi wakati kila kitu kipo dhahiri.
"Tiini kila mamlaka maana hakuna mamlaka isiyotoka kwa Mungu”.

Mamlaka ni nini? mamlaka siyo Serikali kwa Tafsiri halisi, bali ni sheria ya haki itokayo kwa Mungu Kama amri kumi za Mungu ,amri kumi za Mungu ndo mamlaka. Luka 10:19 'mmepewa mamlaka (siyo serikali) ya kukanyaga nge na nyoka '.

Siyo kwamba mmepewa serikali ya kuganyaga nge na nyoka. Zipo Serikali nyingi hapa Duniani ambazo ni chukizo mbele za Mungu, Mungu siyo Binadamu, he doesn't contradict himself, aiweke serikali kisha serikali hiyo hiyo iliyowekwa na Mungu ipitishe sheria ya ndoa za jinsia moja, au aiweke Serikali inayotesa watu wake, wapigwe risasi kwa kuikosoa na wengine wapotezwe kwa kuikosoa, huyo siyo Mungu ,huyo ni shetani.

Kuna serikali za Mungu na serikali shetani hapa Duniani, utazijua kwa matendo yake. Shetani anaitesa Dunia akijua muda wake ni mchache kabla hajafungwa minyororo na Kutupwa kwenye ziwa na moto na wafuasi wake.
Gwajima hakukosea alivyo sema chadema wana mapepo [emoji23][emoji1787][emoji2960]
 
Usinitishe Wewe kijakazi wa Mabeberu
Vitisho viko wapi kwenye hoja yangu? Na kijakazi na beberu ni Nini?
Usichanganyikiwe kihivyo, tulia na tafakari kabla hujajibu hoja ya mtu! Ona unavyopaniki. Hii ni dalili ya kuwa uwezo wako kichwani upo chini ya kiwango kinachoruhusiwa kuwa member hapa jf! Yakupasa kujifua Sana kielimu ili angalau ufanane na wajuvi wa hapa!
 
Wewe Kama Mtumishi wa Mungu unajua formula zote za Mungu, na namna alivyo, ya kwamba Mungu si mwanadamu na hatendi kazi Kama Binadamu.

Sasa Unaweza kutoa ushahidi hapa kwamba umethibitisha vipi kwamba Magufuli ni chaguo la Mungu? Kwa sababu kumpatia mtu sifa asizostahili ni kumdhihaki.

Viongozi wengi hapa Duniani wamekuwa wakisifiwa kwamba wao ni chaguo la Mungu.
Bokassa aliyeitawala Africa ya Kati, viongozi wa Dini ktk Taifa hilo walikuwa wakimsifia kwamba ni chaguo la Mungu. Mobutu, na hata Idd Amin Dada, wote walisifiwa kwamba ni chaguo la Mungu.

Si kwamba nakataa kuwa Magufuli siyo chaguo la Mungu, bali nataka ushahidi. Kama ushahidi haupo basi hiyo ni dhihaka kwa Rais.

Napinga kwa hoja kwamba, siyo kila kiongozi ni chaguo la Mungu, Biblia inatafsiriwa Kama Kitabu cha Hadithi wakati kila kitu kipo dhahiri.
"Tiini kila mamlaka maana hakuna mamlaka isiyotoka kwa Mungu”.

Mamlaka ni nini? mamlaka siyo Serikali kwa Tafsiri halisi, bali ni sheria ya haki itokayo kwa Mungu Kama amri kumi za Mungu ,amri kumi za Mungu ndo mamlaka. Luka 10:19 'mmepewa mamlaka (siyo serikali) ya kukanyaga nge na nyoka '.

Siyo kwamba mmepewa serikali ya kuganyaga nge na nyoka. Zipo Serikali nyingi hapa Duniani ambazo ni chukizo mbele za Mungu, Mungu siyo Binadamu, he doesn't contradict himself, aiweke serikali kisha serikali hiyo hiyo iliyowekwa na Mungu ipitishe sheria ya ndoa za jinsia moja, au aiweke Serikali inayotesa watu wake, wapigwe risasi kwa kuikosoa na wengine wapotezwe kwa kuikosoa, huyo siyo Mungu ,huyo ni shetani.

Kuna serikali za Mungu na serikali shetani hapa Duniani, utazijua kwa matendo yake. Shetani anaitesa Dunia akijua muda wake ni mchache kabla hajafungwa minyororo na Kutupwa kwenye ziwa na moto na wafuasi wake.
mungu wao sio Mungu wako
 
Magufuli ni chaguo la Mungu?

Si kwamba nakataa kuwa Magufuli siyo chaguo la Mungu, bali nataka ushahidi. Kama ushahidi
"Tiini kila mamlaka maana hakuna mamlaka isiyotoka kwa Mungu”.
Gwajima is Right, Magufuli ni chaguo la Mungu kwa Tanzania!.

Naunga mkono hoja ya Gwajima kwa sababu Tanzania ni taifa la Mungu, sisi Watanzania ni watu wa Mungu, hivyo viongozi wetu sio tuu ni chaguo la Mungu, bali pia ni miungu wadogo.

Hapa ndipo Magufuli alipotokea
Mgombea wa Urais Kwa tiketi ya CCM, 2015 "Could Be" John Pombe Magufuli

Uthibitisho kuwa Magufuli ni chaguo la Mungu ni huu
Magufuli ni Dikiteta!, Tanzania Ilihitaji Dikiteta, Tumempata!. Atakayeleta Fyoko, Ataisoma Namba!

P.
 
Mtaalam wa ujasusi aliyetabiri kuuwawa kwa Rais wa North Korea na majasusi wa Marekani.
 
Kila mamlaka imeamriwa na Mungu .Anatawala duniani anamiliki mbinguni ...kwa hili nasimama na Gwajyboy.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona Africa ndio inapewa mamlaka mbovu kuliko mabara yote je Mungu atupendi waafrica.Maana Africa ndipo pekee pa kujifunza case study za poor government,bad leadership maana wote wanafanana.
 
Back
Top Bottom