guess why?

ndyoko

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
4,975
1,639
may be you have reached o...sm for the first time in your se...a.. practice
 
Oct 3, 2011
66
10
hivi ukiambiwa sleep tight/tite inamaanisha ulaleje?

UJIBANE mkubwa!
nimetania tu. . .kwa sikuhizi it simply means o th same as 'sleep well' 'usiku mwema'. . .na wishes nyingne nzur za usiku!
Plus, this slptyt word, has its origin from way bak. . . gugo it kama wataka jua!
 

Asprin

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
65,916
88,981
Inamaanisha ulale huku umevaa skin jeans, huku umefunga mkanda.. Usisahau na raba upo King'asti..lol
Na hii posting vaya mobaili inamaanisha unampa Kaisari yaliyo ya Kaisari na Mungu yaliyo ya Mungu au?
 

sweetlady

JF-Expert Member
Dec 24, 2010
16,956
8,354
Na hii posting vaya mobaili inamaanisha unampa Kaisari yaliyo ya Kaisari na Mungu yaliyo ya Mungu au?
Name calling babu.. Afu mswalie mtume jamani.... Ujue nilikuota usiku wa kuamkia leo... Ukitaja tena Kaisari utasababisha ndoto iendelee!.. Nifikishie salam zangu za dhati kwa Kaizer... Mwambie tume bado inaendelea kuchunguza asili ya hiyo ID yake!
 

Roulette

JF-Expert Member
Dec 15, 2010
5,592
5,337
Naona kuna mmoja anajua jibu ila haja fafanua vizuri... endeleeni kujaribu
 

Asprin

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
65,916
88,981
Name calling babu.. Afu mswalie mtume jamani.... Ujue nilikuota usiku wa kuamkia leo... Ukitaja tena Kaisari utasababisha ndoto iendelee!.. Nifikishie salam zangu za dhati kwa Kaizer... Mwambie tume bado inaendelea kuchunguza asili ya hiyo ID yake!
Hahahaha ODM anapenda ndoto...... hya na uote tena Kaisari na Kaisari na Kaizer.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

2 Reactions
Reply
Top Bottom