Greetings!


Coza Mhando

Coza Mhando

Senior Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
194
Likes
0
Points
0
Coza Mhando

Coza Mhando

Senior Member
Joined Dec 14, 2010
194 0 0
Habari wana JF,mi ni mwana JF mpya,nawapa salam ndugu zangu,
naomba mnipokee kwa mikono miwili,naamini nitanufaika na kujifunza mengi mapya ktk nyanja zote za maisha.
Ahsanten sana,
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
Habari wana JF,mi ni mwana JF mpya,nawapa salam ndugu zangu,
naomba mnipokee kwa mikono miwili,naamini nitanufaika na kujifunza mengi mapya ktk nyanja zote za maisha.
Ahsanten sana,
Karibu sana
Sio kujifunza wewe tu, bali wana JF wote wajifunze MAZURI toka kwako.
Welcome
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
2shakupokea. Mtafute malaria sugu akuoneshe mjengo ulivyo.
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Karibu sana jisikie upo nyumbani!
 

Forum statistics

Threads 1,236,923
Members 475,327
Posts 29,272,800