Great Thinker, Sugua Kichwa kama Unaweza

Great Thinker, Sugua Kichwa kama Unaweza

kichwa saizi akifanyi kazi tuonane kesho asubuhi kabla sijaenda kubeba zege
 
nitauliza "mlango wa kwenda kwa Babu Loliondo ni upi?"
 
Atakaye jibu kweli kuhusu ili swali la uzushi ndo mkeli kwa hiyo utamuuliza tena swali la mlango upi ndo wa kwenda uraiani
 
namuuliza yule muongo tu kua eti ni mlango upi ni wa kwenda kunyongwa lazma atanidanganya kua ni ule wa kutokea basi nakua nishapata jibu
Sasa utamjuaje muöngo ni yupi kati ya wale wawili?kumbuka kwamba hawana Id za kuwajua yupi ni muongo na yupi ni mkweli,wewe unatakiwa umuulize m1 kati yao
 
Polenni wandugu, na hili ndio jibu sahihi.

Kwanza kabisa mimi sihitaji kujua mkweli ni yupi na muongo ni yupi, mimi nataka kurudi uraiani.

Hivyo nitamfuata mlinzi yeyote nitamuuliza swali hili la kizushi, "Eti kama nikimuuliza mlinzi mwezako nitokee mlango upi ili nisinyongwe atanionyesha upi?"

Akisha kupa jibu fanya kinyume cha jibu lake pasipo kujali ni muongo au mkweli.

Proof.
Kama utakuwa umemuuliza muongo, atakuonyesha mulango wa kunyongwa (anajua mwenzake anasema kweli tu) hivyo kufungua kinyume utapona
Kama utakuwa umemuuliza mkweli, atakuonyesha mulango wa uongo(anajua mwenzake anasema uongo tu) hivyo kufungua kinyume chake utafungua mlango wa uzima.

Kuna aneyebisha?

Miye leo nimekuja na jibu hili hili sema tuu umeniwahi mkuu.
 
Sasa utamjuaje muöngo ni yupi kati ya wale wawili?kumbuka kwamba hawana Id za kuwajua yupi ni muongo na yupi ni mkweli,wewe unatakiwa umuulize m1 kati yao
daaah hebu nkalale kwanza nkiamka ntapata jibu
 
Men u made me think this thing 4 hours and here's the answer. Niligundua kuna swali ambalo ukiwauliza wote watatoa jibu moja. What's the question? Here it is, utamuuliza yeyote swali hili "NIKIMUULIZA HUYO MWENZAKO MLANGO WA URAIANI ATANIJIBU NINI?" there,kama ntakua nimemuuliza yule wa ukweli atajibu "atakuonesha mlango huo apo wa kifo' kama ntakua nimemuuliza muongo,atanidanganya kwa kunionesha wa uongo sababu wa ukweli angenionesha mlango wa ukweli.So yeyote ntakayemuuliza hilo swali atanionesha mlango wa uongo na ntaenda mlango mwingine. Men i had to draw logic values to figure it out. Thanx 4 activating ma brain cell which were zzzzzzzz.
 
Miye leo nimekuja na jibu hili hili sema tuu umeniwahi mkuu.
Jana ulisema jioni huwezi kufikiri sana labda ingekuwa asubuhi, leo umekuja na jibu, ulilipata wapi mkuu?
 
Men u made me think this thing 4 hours and here's the answer. Niligundua kuna swali ambalo ukiwauliza wote watatoa jibu moja. What's the question? Here it is, utamuuliza yeyote swali hili "NIKIMUULIZA HUYO MWENZAKO MLANGO WA URAIANI ATANIJIBU NINI?" there,kama ntakua nimemuuliza yule wa ukweli atajibu "atakuonesha mlango huo apo wa kifo' kama ntakua nimemuuliza muongo,atanidanganya kwa kunionesha wa uongo sababu wa ukweli angenionesha mlango wa ukweli.So yeyote ntakayemuuliza hilo swali atanionesha mlango wa uongo na ntaenda mlango mwingine. Men i had to draw logic values to figure it out. Thanx 4 activating ma brain cell which were zzzzzzzz.
Uko sahihi mkuu.
hah hah brain cell?
 
Jana ulisema jioni huwezi kufikiri sana labda ingekuwa asubuhi, leo umekuja na jibu, ulilipata wapi mkuu?

Kusema kweli mkuu hii chemsha bongo ilinitoa kapa.
Na mimi nimewachemsha watu hapo ofisini, wananiona kiichwaa.
Alafu mkuu Mabel hio signature yako nimeikubali ila irekebisha hapo kwenye 'PIECE' nadhani inatakiwa iwe 'PEACE' yaani AMANI.
 
Uko gerezani umefungwa kifungo kisicho na mwisho, unapewa nafasi moja ya kutoka gerezani iwapo utapita mtihani ulio mbele yako.

Mtihani wenyewewe
.

Unaonywesha milango miwili, kila mlango unamlinzi mmoja, mlango mmoja unaelekea kunyongwa na mlango mwingine unakurudisha uraiani kula maisha na jamaa zako. Hujui mlango upi kati ya miwili unakwenda uraiani na upi utakupeleka kwenye kifo, katika kukusaidia kutambua mlango sahihi wa kuelekea uraiani umepewa nafasi ya kumuuliza mlinzi mmoja wapo kati ya hao wawili swali moja TU ilikutambua ni mlango upi utokee/ufungue na upate kupona.

Katika hao walinzi wawili, mmoja anasema uongo tu na mwingine anasema kweli tu, na hawa wawili wanajuana tabia zao na wewe hujui yupi ni mkweli na yupi ni muongo.

JE,
Utauliza swali gani kwa mlinzi yupi NA utafanya nini ili ujue mlango utakao kupeleka uraiani kufurahia maisha na si kwenda kunyongwa?

Karibuni

Rahisi!! NTamkaribia yeyote ni mnong'onezenataka kufa nipite mlango gani? lazma nipate jibu
 
Dah! Kuna jamaa zangu nimewapa hii bado tunaendelea na ubishi! Kweli hii SUGUA KICHWA!
 
nitamuliza, je hapa wafungwa wanalindwa na askari kma wewe.Akisema hapana,najua ni mwongo mie bomba natoka.
 
sitauliza swali nikifika mlangoni nitajifanya naujua mlango wa kutokea nje nitamweleza NATAKA KWENDA NJE mlinzi muongo atashinda kunidanganya akijua labda naujua mlango kwani nimeenda kwa kujiamini sikumuliza swali ni mlango upi wa nje na upi wa kunyongwa
 
Back
Top Bottom