Teknolojia ni Yetu sote
JF-Expert Member
- Apr 28, 2020
- 1,355
- 2,768
Hivi utajisikiaje pale ambapo simu yako inakupa msaada bila kuiomba ikusaidie wakati unatafuta cha kufanya.
Google imeleta feature mpya kwa watumiaji wa simu za Android inaitwa Proactive Assistance , hii ni Teknolojia inayotumia Ai yenye kutoa msaada kwenye simu yako bila wewe muhusika kuomba msaada moja kwa moja.
Ni kisaidizi kinacho tangulia kufanya au kupendekeza jambo kabla wewe muhusika hujamuuliza kashakupa Majibu.
❌ Mfano badala ya kusema
"Hey Google, niambie njia nzuri ya kupita bila foleni"
✅ Yenyewe sasa inakuonyesha moja kwa moja "njia fupi ya kupita ili kuondokana na foleni" bila kumuuliza Chochote.
Kumbuka hii tofauti Ai assistant za kawaida
• Ai ya zamani unamwambia afanye jambo
• Ai ya Proactive inatangulia kutoa msaada kabla hujamuomba.
Unasemaje kuhusu hii Teknolojia 👋