makaveli10
JF-Expert Member
- Mar 27, 2013
- 37,638
- 109,061
Yeye muheshimiwa mama alikuwa namba ngapj? 😂🤣
Swali zuri ila ungeanza na neno "KAHABA" alikuwa ana cheza nafasi gani uwanjani ?Huyo samia alikùwa anachèza nafasi gani!?
Sijui ni falsafa ya wapi hii!!!!!!! Wewe ukifanya vizuri watu wengine wachukie? Kwa nini? Wewe unafurahia watu wasifurahi wakati wewe unafanya vizuri? Basi wewe una ugonjwa wa akili.Ndo hivyo enyi haters, historia inaendelea kuandikwa..........kwa kifupi, enyi haters mtayamaliza maji yenu yote makali yanayotengenezwa na maini sababu ya mafanikio ya mumchukiae!! Yatadondokea kwenye utumbo mpate vidonda vya tumbo.
Samia ni level zingine.
Mmezidisha uchawa sana aisee,Samia na hawo watoto kucheza fainal inahusiana vpNdo hivyo enyi haters, historia inaendelea kuandikwa..........kwa kifupi, enyi haters mtayamaliza maji yenu yote makali yanayotengenezwa na maini sababu ya mafanikio ya mumchukiae!! Yatadondokea kwenye utumbo mpate vidonda vya tumbo.
Samia ni level zingine.
Kama mafanikio yao yamewezeshwa na huyo anaye msifia mleta mada,basi,hiyo fainali wafungwe tu,tuache kumchosha Mungu na maombi ya hovyo.Hii mechi niliiangalia,wale vijana wetu wako vizuri sana.Sasa jumapili wanacheza fainali na senegal.Tuwaombee Mungu washinde hilo kombe
Pole sana. Maumivu yenu yatatulia tu, come the time!Mmezidisha uchawa sana aisee,Samia na hawo watoto kucheza fainal inahusiana vp
Pole sana hater, utazoea tu Hadi 2030View attachment 3596818
Ignore is loading....
Chini ya Dr Samia Suluhu Hassan, Tz yazidi kung'aa......mupendw haters musipendeUmesikia goli la Mama huko?
Pole sana hater, chonde chonde usije kujifungulia njiani sababu ya hasira.Kama mafanikio yao yamewezeshwa na huyo anaye msifia mleta mada,basi,hiyo fainali wafungwe tu,tuache kumchosha Mungu na maombi ya hovyo.
Hehehehee! Hahahahaaa! Tehe tehe teheee! Bwahabwahabwahaaa!!!Sijui ni falsafa ya wapi hii!!!!!!! Wewe ukifanya vizuri watu wengine wachukie? Kwa nini? Wewe unafurahia watu wasifurahi wakati wewe unafanya vizuri? Basi wewe una ugonjwa wa akili.
Binadamu aliye na asili ya utu hufanya mambo ambayo yatafanya kila mtu afurahi yeye anavyofanya vizuri.
Lakini ndiyo asili yenu hivyo, nasikia kule Msoga 99.99% wasomi kama Mzee wa msoga hata 10 hakuna, na yeye anafurahia sana hiyo demography, kwa sababu ina mindset kama yako. Versus Moshi kule kwa Mtei, almost 50% wako kama Mtei, unaona furaha iliyopo?
That is your world na ujinga wetu tunawapa nchi
Kumbe Samia ni locha wa U-17? Sikuwa na habari. Azam wamchukue labda atawapakombe, aisaidie timu ya shogaye wa ZanzibarNdo hivyo enyi haters, historia inaendelea kuandikwa..........kwa kifupi, enyi haters mtayamaliza maji yenu yote makali yanayotengenezwa na maini sababu ya mafanikio ya mumchukiae!! Yatadondokea kwenye utumbo mpate vidonda vya tumbo.
Samia ni level zingine.
Kwakweli, ndo maana mashetani yanamchukia balaa.Rais Samia ni Mpango wa Mungu Mwenyewe
Pole sana hater, mpaka 2030 utazoea tu na itakuwa inapita bila maumivu.Kumbe Samia ni locha wa U-17? Sikuwa na habari. Azam wamchukue labda atawapakombe, aisaidie timu ya shogaye wa Zanzibar
Pole sana!Samuya alikua benchi la ufundi au alikua winga
Kabla haujashtukiwa umri wako umepitipiza uwepo wako wa uvccm,unahitajika mirembe ww mzeeKabisa, unamchukiaje Samia kwa mfano?!!! Hiyo ni mental case, tena kubwa sana.
Poleni sana haters, mpaka 2030 mtazoea na itakuwa inapita bila shida.....utaikatia mwenyewe bila kulazimishwa.Swali zuri ila ungeanza na neno "KAHABA" alikuwa ana cheza nafasi gani uwanjani ?