Gonorea and Kaswende | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gonorea and Kaswende

Discussion in 'JF Doctor' started by Buswelu, Nov 26, 2008.

  1. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,978
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hello JF

    Kuna magojwa ambayo ni vyema kujua na si vyema kuyapata...na ni vyema kujua namna ya kujikinga nayo...Magojwa taja hapo juu ni yapo na yanatibika.

    Ingawa watu wanaona aibu kwenda kuyatibu ndio maana wakati mwingine huwapa watu wenye ujasiri ruhusu ya kwenda kuuliza sehemu kama hii JF.

    Swali Ukiugua magojwa haya kwa pamoja....effect zake baada ya kukaa nao ugojwa kwa muda wa wiki mbili bila matibabu au kukaa muda mrefu bila matibabu ni nini?Hasa kama unakuwa husikii maumivu lakini usaa unaona mara moja kwa siku...?
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2008
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,867
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Basically your thing is gonna fall of!!
     
Loading...