Gongo/ Chang'aa yaongezewa nguvu na ARVs!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gongo/ Chang'aa yaongezewa nguvu na ARVs!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanamayu, Sep 7, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,460
    Likes Received: 1,767
    Trophy Points: 280
    Nimesikia kwenye radio moja kuwa kule Kenya wamama walio kwenye dose ya ARVs wanauza vidonge sita kwa Ksh 250 kwa watengeneza gongo/ chang'aa na kuifanya kuwa kali hasa - yaani glass moja tu you pass out or die!!

    Je, wamegunduaje? Kuna mama mmoja ambaye anatumia dose, siku anaanza dose na kuendelea amekuwa akiwa kama amelewa kwa masaa sita baada ya kunywa hizo dawa; hivyo akapata mawazo ya kuweka kwenye gongo ili kuongeza makali yake. Bongo nafikiri ARVs zinatumika kwenye mikuku ya kisasa!

    Is this a good innovation and high spirit of entrepreneurship?
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,894
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    kazi ipo
     
  3. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 11,117
    Likes Received: 2,109
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha, nimeona makala hii NTV title sisters of death(check u tube post).
     
Loading...