Judgement
JF-Expert Member
- Nov 13, 2011
- 10,326
- 4,789
Wakubwa mambo?
Ni hivi , pamesemwa
> Golikipa yuko kwenye goli lake .
Pakasemwa tena
> Kipa huyu keshafungwa goli moja.
Pakasemwa pia
> Goli la kaskazini halilali njaa !
Tatizo langu goli ni lipi ?
Ni ile miti (post) zinazokaa na nyavu ?
Au goli ni mpira unavuka line na kuingia nyavuni ?
Which is which ?
Naomba kutoa hoja .
Ni hivi , pamesemwa
> Golikipa yuko kwenye goli lake .
Pakasemwa tena
> Kipa huyu keshafungwa goli moja.
Pakasemwa pia
> Goli la kaskazini halilali njaa !
Tatizo langu goli ni lipi ?
Ni ile miti (post) zinazokaa na nyavu ?
Au goli ni mpira unavuka line na kuingia nyavuni ?
Which is which ?
Naomba kutoa hoja .