God's time is a myth, The strategy of redundancy

God's time is a myth, The strategy of redundancy

Imenibidi nicheke unajibu vitu kaama AI, una act non human kabisa😆 sasa huyo si ni scammer jamani🤭
Scammer anataka ku scam nini sasa?

Kuna chaku Scam kweli hapa?

😂😂
 
This kind of fallacy is called red herring fallacy.

A red herring fallacy is a diversionary tactic used to shift attention away from the core issue by introducing irrelevant or off-topic information.

The goal is to mislead the audience or avoid answering a difficult question by steering the conversation toward a different, often easier-to-defend topic.


Wewe mocoservices umeleta vitu irrelevant kabisa vilivyo nje ya mada na wala havihusiani kivyovyote vile na hii mada.

Red herring fallacy.
😹😹Sasa mtu asijipromote kwenye Uzi wako kwa amani😂
 
Suala hapa ni Mungu si kitu kingine.

Tutajuaje kwamba Mungu hayupo kwa sababu ni kweli hayupo, au Mungu yupo ila tu, umekosekana uthibitisho waku prove kwamba yupo?
Kwa jinsi huyo Mungu anavyoelezewa ni ngumu kuweza kujua kiuhakika kwamba ni kweli hayupo au yupo na ndio ndio maana imekuwa hoja yenye kuleta ubishani kwa kipindi kirefu sana.
 
Ai inatambua uwepo wa Mungu ww nani upinge
AI sio kitu chenye utambuzi wa imani za watu.

AI haitambui uwepo wa Mungu.

AI ni akili bandia tu ambayo iko controlled na mifumo ya kibinadamu.

AI haina imani. AI inatoa majibu kulingana na imani za watu.

Ndio maana ukiiuliza "AI" kati ya Allah vs Jesus. Ni yupi Mungu wa kweli?

Kwanza itatoa jibu GENERAL kwamba wote Allah na Jesus ni Mungu wanao aaminiwa na watu wa dunia ambao wengi ni wakristo na waislamu.

AI Haitakwambia kwamba Allah ndio Mungu wa kweli au Yesu ndio Mungu wa kweli.

Kwa sababu "AI" haijui yupi mkweli kati ya mkristo au muislam. Itatoa tu jibu laku support kila upande.
 
Watu wanaona contradictions zipo kabisa lakini wanaamua tu kukaza fuvu. Kuendelea kutetea imani zao walizo aminishwa.
Hata kukiwepo hizo contradictions bado haitoi hitimisho la kwamba jibu ni kuwa hakuna Mungu na si vinginevyo, kwanini wewe ufikirie hizo contradictions jibu lake ni moja tu la kwamba hakuna Mungu?
 
Kwa jinsi huyo Mungu anavyoelezewa ni ngumu kuweza kujua kiuhakika kwamba ni kweli hayupo au yupo na ndio ndio maana imekuwa hoja yenye kuleta ubishani kwa kipindi kirefu sana.
Utasemaje kitu kipo, wakati hujui kama kipo?

Walioanza kusema Mungu yupo, wao walijuaje kweli yupo?

Au waliji tungia tu kichwani?
 
Hata kukiwepo hizo contradictions bado haitoi hitimisho la kwamba jibu ni kuwa hakuna Mungu na si vinginevyo, kwanini wewe ufikirie hizo contradictions jibu lake ni moja tu la kwamba hakuna Mungu?
Tutajuaje kwamba hiki hakipo kwasababu ni kweli hakipo au kipo ila umekosekana tu, uthibitisho wa ku prove kipo?

Utaanzaje kusema kitu kipo, wakati hujui kipoje na ukiulizwa ulijuaje kipo pia hujui?
 
Wapo wengi , so katika uhalisia lazima kutakua yupo aliyesahihi au sivyo?
Ndio maana nikakuuliza wewe unaelewa vp huo msemo wa Mungu wa kweli? Maana kama unasema kuna Miungu mingi, sasa huo ukweli hapo ni ukweli upi?
 
Tutajuaje kwamba hiki hakipo kwasababu ni kweli hakipo au kipo ila umekosekana tu, uthibitisho wa ku prove kipo?

Utaanzaje kusema kitu kipo, wakati hujui kipoje na ukiulizwa ulijuaje kipo pia hujui?
Kwahiyo contraditions ndio hutoa jibu la moja kwa moja kuwa hakuna hicho kitu?
 
Kwahiyo contraditions ndio hutoa jibu la moja kwa moja kuwa hakuna hicho kitu?
Hakuna sehemu nimekwambia contradictions hutoa jibu kwamba hakuna kitu hicho.

Nimesema hivi...👇

Tutajuaje kwamba hiki hakipo kwasababu ni kweli hakipo au kipo ila umekosekana tu uthibitisho wa ku prove kipo?"
 
Ndio maana nikakuuliza wewe unaelewa vp huo msemo wa Mungu wa kweli? Maana kama unasema kuna Miungu mingi, sasa huo ukweli hapo ni ukweli upi?
kwangu mimi huo msemo hauna maana yeyote, tunautumia tu kwa sababu ya kimuktadha,
 
Navyojua atheist ni mtu asiye amini Mungu/miungu, mtu huyo ndio anaitwa atheist sasa mimi naamini Mungu hivyo sidhani kama utakuwa sahihi kwa maana ya hilo neno lenyewe.
Iko hivi ikiwa wewe una amini katika Mungu mmoja huyo wakwako yaani maanake hapo umechagua kuwa Monotheist, na kwakua umewakataa miungu mingine yote kama Zeus, Jupiter, Thor, El, Baàl, nk. Mpaka hapo wewe tayari ni Atheist wa Asilimia letsay 95.

Nini kinakutofautisha wewe na Atheists wenye asilimia 100?

Atheists
wa Asilimia 100 wao wamekataa Miungu yote uliyoikataa wewe, pamoja na huyo mmoja wako unayemuanini.

Dhana pekee ambazo zinazoweza kuwashawishi Atheists juu ya Uungu/UMungu ni kama zile za Deists, Pantheists, Agnostics.

Kuna wakati watu wanadhani Agnostics wapo ule upande wa Dini kama Ukristo, Uislamu, Uyahudi, nk.

Agnostics wote kwa Asilimia kubwa huwa ni maEX wa Dini fuata mkumbo i.e Ukristo, Uislamu, Uyahudi, nk. Wanashawishika zaidi na dhana ya Uungu/Mungu kutoka kwa Deists, na Pantheists.

Hitimisho

Wakristo hukataa madai ya Uislamu.
Waislamu hukataa madai ya Ukristo.
Wayahudi hukataa yote mawili.

Na kila kundi hukataa miungu ya kale au ya tamaduni nyingine.

Atheists wanakubaliana na kila dini katika kukataa miungu mingine — isipokuwa wanaenda hatua moja zaidi kwa kukataa hata huyo Mungu wa mwisho aliyebaki.

Kwa hiyo, tofauti kati ya muumini na atheist si katika kitendo cha kukataa miungu, bali katika idadi ya miungu iliyokataliwa.
 
Kutokuelewa kitu haimaanishi hakina logic!
Seran uwezo wako wa akili ni mkubwa sana
Acha nikupe maupendo
❤️❤️❤️❤️❤️❤️🔥🔥🔥🔥.
 
Back
Top Bottom