namanaga
Senior Member
- Jan 16, 2017
- 148
- 183
Hapo si angeita vyombo vya habar kuvitaarifu kabisaJe angeambiwa anapelekwa msituni kongo huko akapambane na banyamulenge?
Hapo si angeita vyombo vya habar kuvitaarifu kabisaJe angeambiwa anapelekwa msituni kongo huko akapambane na banyamulenge?
Mungu mbariki Nabii Lema .''Nimepigiwa simu na Polisi kwamba natakiwa kuripoti kituo kikuu cha Polisi Arusha leo bila kukosa,sijaelezwa sababu lakini wito unaonekana kuwa wa lazima sana,lakini nafikiri kupigania haki ndio linaweza kuwa kosa langu kubwa. MSIOGOPE. ''
Hilo neno limeandikwa mara 365 katika Biblia hivyo litumike vizuri. MSIOGOPE!''Nimepigiwa simu na Polisi kwamba natakiwa kuripoti kituo kikuu cha Polisi Arusha leo bila kukosa,sijaelezwa sababu lakini wito unaonekana kuwa wa lazima sana,lakini nafikiri kupigania haki ndio linaweza kuwa kosa langu kubwa. MSIOGOPE. ''
Lema ni shujaa .Ndio maana wengine kamwe hatuwezi kufurahia huu utawala.
Tweet ya Lema kuwa ataongea tena na media baada ya kuahirisha kuongea jana na kwamba yuko teyari kubeba gharama, huenda ndio chanzo cha yote haya (sijui wameamua kumuwahi?).
Lema ali-tweet jana kuwa swala zima la kutekwa na kupatikana kwa Mo limejaa wasiwasi na yeye kama Mbunge ataongea na kwamba yuko teyari kulipa gharama.
Wanaweza kumsafirisha kumpeleka Dar usiku huu hivyo ni bora aende amejiandaa kisaikolojia.
Hata hivyo, kwa wito wa simu,msije kushangaa akafika kituoni alafu wakakana kumuhitaji.
HahahaTuogope sisi wakati unayeenda wewe!!!! Ajabu sana
Aende sasa yeye si ana taarifa za kutosha za kupotea, alipokuwa na kupatikana kwa MOHapo si angeita vyombo vya habar kuvitaarifu kabisa
Nabii hapa Tanzania ni Nyerere peke yake by Mchungaji Lusekelo!Mungu mbariki Nabii Lema .
Hahaha
Lusekelo yule mlewa Konyagi ?Nabii hapa Tanzania ni Nyerere peke yake by Mchungaji Lusekelo!
Haki haitendeki.Mnauchukia kwa 7bu lema kaitwa polisi!!! Ajabu sana
Alienda nitamdharau, wamfuate na kama kuna ishu wafuate taratibu wamuandikie notice ya kumuita sio mnaitana tu kwenye simu kienyeji. Awaambie hayupo Arusha.''Nimepigiwa simu na Polisi kwamba natakiwa kuripoti kituo kikuu cha Polisi Arusha leo bila kukosa,sijaelezwa sababu lakini wito unaonekana kuwa wa lazima sana,lakini nafikiri kupigania haki ndio linaweza kuwa kosa langu kubwa. MSIOGOPE. ''
Huko alikoenda haki itaenda kutendekaHaki haitendeki.
Serikali dhaifu imeshindwa kumkamata na kumfungulia mashtaka, kwa sababu siyo kweli.ni sound. Labda jinga lao linaweza mfungulia mashtaka.Hivi zile issue za kukwapua magari zilikuwaga ni kweli au sound?
Na hasa kama hawana hoja .polisi siku hizi wanapigia watu simu kuwaita kituoni?
Kwa nini anasema sisi?? Sema wewe!!!Tuogope sisi wakati unayeenda wewe!!!! Ajabu sana