Godbless Lema: CHADEMA imepata baraka kuondokewa na Lowassa

Godbless Lema: CHADEMA imepata baraka kuondokewa na Lowassa

Tatizo la wapinzani ni hilo!:
Wanakurupuka sana .
Ndio maana watu wanakosa Tofauti kati ya wapinzani na CCM.

Kwani wakikaa kimya watapata hasara yani?
Lowasa ni mtu aliyejijengea sifa kubwa sana.

Na pia ni Waziri mkuu mstaafu.
Vijana ndani ya Chadema na wabunge aina ya Lema wajifunze kuwaheshimu watu na kutoa lugha za staha kwa wazee waliolitumikia Taiga hili kwa amani kubwa.

Kwani angesema kuwa Lowasa ametumia Uhuru wake kuhama chama si ingetosha ?

Wekeni akiba ya maneno ndio maana watu wanawadharau kwa kauli zenu.
Jengeni Chama kilicho tofauti na CCM.
Onyesheni ukomavu wa kidemokrasia kuliko CCM.
Unyesheni kujali heshma na utu wa mwanadam kuliko CCM.
Onyesheni kujali haki za binadam kuliko CCM.
Onyesheni kuwaunganisha watanzania kuliko CCM.
Onyesheni kujali Uhuru wa watu kuliko CCM.
Onyesheni hekima na busara kuliko CCM ili tuamue kuchagua Sera na chama bora kuliko CCM.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema amefunguka kuhusu uamuzi wa aliyekuwa Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chadema, Edward Lowassa kurejea CCM.

Lema amedai kuwa uamuzi wa Lowassa unadhihirisha kuwa ameweka mbele maslahi yake binafsi kuliko mabadiliko aliyokuwa anayahubiri alipoingia Chadema.

Alidai kuwa Lowassa alifikia uamuzi huo ili kulinusuru shamba lake linaloshikiliwa Mkoani Tanga, shamba lake la mifugo linaloshikiliwa Dodoma pamoja na kumnusuru mkwewe Sioi Sumari na kifungo dhidi ya kesi inayomkabili.

Sumari anatuhumiwa kwa kula njama ya kujipatia fedha kwa njia ya udanganyifu, kughushi pamoja na utakatishaji wa fedha.

“Mtu huyu alitaka kuwa Rais, hali ya kisiasa ilivyo sasa watu wapo magerezani, wanapata misukosuko ya kibiashara, hawana cha kuipa CCM ili wapate ahueni, lakini kwa sababu yeye anacho cha kuwapa CCM ilia pate amani. Hajaona gharama ya kufanya hivyo,” Lema amekaririwa na Gazeti la Mwananchi

“Chadema imepata baraka kuondokewa na mtu kama huyu. Alikuja kwa ajili ya kutaka urais na sio mabadiliko aliyokuwa akiyanadi. Nchi inataka demokrasia, katiba mpya, sheria mpya na inakabiliwa na ubanaji wa vyombo vya habari… mwanasiasa makini hawezi kuungana na CCM,” aliongeza.

Lowassa alijiunga na Chadema mwaka 2015 baada ya jina lake kuondolewa kwenye kinyang’anyiro cha watu waliokuwa wakiwania nafasi ya kugombea urais kwa tiketi ya CCM. Aligombea urais na kuleta ushindani mkubwa dhidi ya Dkt. John Magufuli wa CCM.

Juzi alipokewa na Dkt. Magufuli, Mwenyekiti wa CCM na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Lowassa alieleza kwa ufupi kuwa amerejea nyumbani. Alipokewa katika Ofisi ndogo za Makao Makuu ya CCM, Lumumba jijini Dar es Salaam.
Unazidi kujiabisha ww.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naendelea kusisitiza kwamba Lowassa ni fisadi. Alipojiunga CHADEMA alipigwa sala ya toba, Mungu akamsamehe. Sasa ameamua kurudi kwa mafisadi wenzie aliowaacha, uvumilivu umemshinda. Sasa ajiandae gadhabu ya Mungu inaenda kumshukia. Mungu huwa hadhihakiwi.

Unafanya toba na kusema umebadilika hadi unazungusha mikono. Mungu nakuruhusu umshughurikie Lowasaa na kizazi chake. Kafanya ufisadi hadi nywele zimekuwa nyeupe.
Hahahahahaha!!! Khi!khi!khi! !!!! Uuuuwiiiii !!!🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Napenda kumuita Lema ni mnafiki wa kiwango kikubwa sana, tena bora akakaa kimya. Yeye na viongozi wenzake wa cdm ndio walimpokea Lowassa baada ya kupokea hela yake na kumsafisha, leo ndio anatoka na lugha za kipuuzi eti shamba sijui ujinga gani.kwani walipompokea huku sisi tukisema ni makosa hayo anayosema leo alikuwa hayajui?

Hakuna kura wala idadi ya wabunge tuliopatiwa na Lowassa kwani alikuwa na miezi miwili tu ndani ya cdm, hata bila yeye cdm ingepata kura na viti vingi na chama kingebaki na heshima yake. Kama yeye ndio alileta hizo kura akiwa na miezi miwili, aliongeza wangapi akiwa na miaka mitatu ndani ya cdm? Acha upotoshaji.

Izo kura kapiga Lowasa kwani
 
Mzee wa watu amesafishwa ma waliomchafua kuanzia 2007 hadi 2015, na waliomtukana kuanzia 2015 tena wanafuta kauli zao ngoja akapumzike
 
Mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema amefunguka kuhusu uamuzi wa aliyekuwa Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chadema, Edward Lowassa kurejea CCM.

Lema amedai kuwa uamuzi wa Lowassa unadhihirisha kuwa ameweka mbele maslahi yake binafsi kuliko mabadiliko aliyokuwa anayahubiri alipoingia Chadema.

Alidai kuwa Lowassa alifikia uamuzi huo ili kulinusuru shamba lake linaloshikiliwa Mkoani Tanga, shamba lake la mifugo linaloshikiliwa Dodoma pamoja na kumnusuru mkwewe Sioi Sumari na kifungo dhidi ya kesi inayomkabili.

Sumari anatuhumiwa kwa kula njama ya kujipatia fedha kwa njia ya udanganyifu, kughushi pamoja na utakatishaji wa fedha.

“Mtu huyu alitaka kuwa Rais, hali ya kisiasa ilivyo sasa watu wapo magerezani, wanapata misukosuko ya kibiashara, hawana cha kuipa CCM ili wapate ahueni, lakini kwa sababu yeye anacho cha kuwapa CCM ilia pate amani. Hajaona gharama ya kufanya hivyo,” Lema amekaririwa na Gazeti la Mwananchi

“Chadema imepata baraka kuondokewa na mtu kama huyu. Alikuja kwa ajili ya kutaka urais na sio mabadiliko aliyokuwa akiyanadi. Nchi inataka demokrasia, katiba mpya, sheria mpya na inakabiliwa na ubanaji wa vyombo vya habari… mwanasiasa makini hawezi kuungana na CCM,” aliongeza.

Lowassa alijiunga na Chadema mwaka 2015 baada ya jina lake kuondolewa kwenye kinyang’anyiro cha watu waliokuwa wakiwania nafasi ya kugombea urais kwa tiketi ya CCM. Aligombea urais na kuleta ushindani mkubwa dhidi ya Dkt. John Magufuli wa CCM.

Juzi alipokewa na Dkt. Magufuli, Mwenyekiti wa CCM na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Lowassa alieleza kwa ufupi kuwa amerejea nyumbani. Alipokewa katika Ofisi ndogo za Makao Makuu ya CCM, Lumumba jijini Dar es Salaam.
Sasa lema umeshasahau mlivyomkaribisha jamani,embu acha kutapatapa.
 
wee lema acha unafiki ulikua wapi siku zote kutoa maoni yako kwamba lowasa ni mzigo mpaka atoke kwa kutaka mwenyewe ndo uropoke!. toka 2015 lowasa ndie alikua anamiliki chama nyie wengine wote mlikua kama kondoo wa mnadani. kumbuka lowasa kaacha mapandikizi mengine uko yatakisumbua sana chama mbeleni akiwemo mashinji. Bora mhe. Mnyika alifunga mdomo Wake mlipotumwa kumtusi dr.Slaa. najua hukupenda ujio wa losawa chadema ila uliogopa kusutwa na mbowe kwamba umefikwa bei ndo maana ukaamua kuwa mnafiki kulisafisha li mabadiriko lenu.
 
Huna lolote mwana mkosaji!Hoja ni lema ajabu unamahambulia Slaa!Ulikuwa hujazaliwa nini kipindi Slaa anawatahadharisha wazungusha mikono wenzako kumhusu El ewe mkosaji?!
Leo hii Slaa yuko wapi?
 
Wangetokea wafuasi watano wa Chadema humu JF wa kuongea ukweli kama huu, Viongozi aina ya Lema wasingeongea upuuzi kama huu.
Napenda kumuita Lema ni mnafiki wa kiwango kikubwa sana, tena bora akakaa kimya. Yeye na viongozi wenzake wa cdm ndio walimpokea Lowassa baada ya kupokea hela yake na kumsafisha, leo ndio anatoka na lugha za kipuuzi eti shamba sijui ujinga gani.kwani walipompokea huku sisi tukisema ni makosa hayo anayosema leo alikuwa hayajui?

Hakuna kura wala idadi ya wabunge tuliopatiwa na Lowassa kwani alikuwa na miezi miwili tu ndani ya cdm, hata bila yeye cdm ingepata kura na viti vingi na chama kingebaki na heshima yake. Kama yeye ndio alileta hizo kura akiwa na miezi miwili, aliongeza wangapi akiwa na miaka mitatu ndani ya cdm? Acha upotoshaji.
 
Najua sana nisemalo ila halikufurahishi.
Sio kwamba hainifurahishi bali, Nakuona umekata Tamaa sana. Lowasa alitumika na CDM ILI kuigawa CCM. Kupitia wafuasi wengi WA CCM waliokua wanamtaka Lowasa agombee uraisi. HII ILIKUA MBINU GENIUS SANA wakati ule.CCM iliingia kwenye taharuki kubwa Sana. Ndipo na wao wakaamua kumchukua Dr. Slaa ili afanye kazi Kwa maslahi yao.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Najua kwanini hukupata like nyingi wengi hawana ujasiri kama huu!
 
Aisee wanasiasa wapo kama sigara kali.Naona ile PDF ya list of shame waliyoiondoa,sasa hivi wanaiandaa kuiupload katika website yao.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom