Go go Tanzania! Kufa Kupona Leo!!!


K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
700
Likes
7
Points
35
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
700 7 35
Mechi ya leo saa 08:00 mchana huu ya Kilimanjaro Stars (Tanzania) dhidi ya Burundi katika Senior Challenge Cup ni muhimu sana sio tu kwa michuano hiyo lakini pia kwa FIFA World Rankings! Hivi sasa katika eneo hili la EAC sisi TZ tupo namba 124 tukiwa nyuma ya Waganda (86), Warundi (112), Wajivuni (117)--tukiwa juu ya Wanyarwanda tu. Kwa hiyo mechi ya leo ina umuhimu mkubwa kwetu ili itupandishe chati ya FIFA. Inatakiwa walio karibu na vijana hivi leo (au TFF for that matter) wawaeleze vijana kuhusu umuhimu huo. Go go boys!!
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,810
Likes
9,887
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,810 9,887 280
kichwa cha mwendawazimu Taifastars
 
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
7,280
Likes
4,100
Points
280
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
7,280 4,100 280
K kubwa!
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,210
Likes
283
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,210 283 180
Wajivuni ni nani hao? kenya????!!!
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,512
Likes
7,308
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,512 7,308 280
Mechi ya leo saa 08:00 mchana huu ya Kilimanjaro Stars (Tanzania) dhidi ya Burundi katika Senior Challenge Cup ni muhimu sana sio tu kwa michuano hiyo lakini pia kwa FIFA World Rankings! Hivi sasa katika eneo hili la EAC sisi TZ tupo namba 124 tukiwa nyuma ya Waganda (86), Warundi (112), Wajivuni (117)--tukiwa juu ya Wanyarwanda tu. Kwa hiyo mechi ya leo ina umuhimu mkubwa kwetu ili itupandishe chati ya FIFA. Inatakiwa walio karibu na vijana hivi leo (au TFF for that matter) wawaeleze vijana kuhusu umuhimu huo. Go go boys!!
Hayo mashindano hayana uwezo wa kuipandisha Timu kwenye viwango vya FIFA, sio mashindano rasmi ndani ya FIFA
 
M

miradibubu

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
313
Likes
13
Points
35
M

miradibubu

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
313 13 35
Samata anatupatia goli dakika ya nane. Tz 1- Burundi 0
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,129
Likes
5,137
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,129 5,137 280
!
!
ni kandanda au kabumbu linachezwa hapo uwanjani?
 
engmtolera

engmtolera

Verified User
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,094
Likes
71
Points
145
engmtolera

engmtolera

Verified User
Joined Oct 21, 2010
5,094 71 145
naona tunaongoza kwa gori moja-Hii mechi ni lazima tushinde
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
7,959
Likes
3,923
Points
280
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
7,959 3,923 280
weka update kamanda mbona kimya.................
 
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
700
Likes
7
Points
35
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
700 7 35
Hayo mashindano hayana uwezo wa kuipandisha Timu kwenye viwango vya FIFA, sio mashindano rasmi ndani ya FIFA
Kapitie kumbukumbu zako tena! Mashindano haya yameshatubeba sana katika FIFA rankings!! Subiri mashindano haya yaishe uone matokeo mwisho wa mwezi huu.
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,512
Likes
7,308
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,512 7,308 280
Kapitie kumbukumbu zako tena! Mashindano haya yameshatubeba sana katika FIFA rankings!! Subiri mashindano haya yaishe uone matokeo mwisho wa mwezi huu.
Kaka Rank zote za Fifa zinapatikana na mashindano yoyote yaliyokuwa rasmi na FIFA, haya hayamo
 

Forum statistics

Threads 1,214,960
Members 462,951
Posts 28,529,179