Girlfriend wako ana tatizo hili? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Girlfriend wako ana tatizo hili?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by COMPLICATOR2011, Aug 28, 2011.

  1. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi nina gf, ni mzuri na ninampenda sana. Tatizo lake ni kwamba tunapokuwa kwenye stage anaumia sana hasa wakati wa kuanza. Nini chanzo cha tatizo hili na nifanyeje ndg zangu?
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,581
    Likes Received: 742
    Trophy Points: 280
    Hujamuandaa vizuri
    Kuingia kwa nguvu; wanaume wengine huona pushing harder ndiko kujua mapenzi!
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    kabisaaaaa,,,,,,machawi ni huyohuyo mlalamikaji
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Wewe unaingia bila hata maandalizi kama kuku unafikiri ataacha kuumia
    Mapenzi yanahitaji maandalizi bana sio kurukia kama kuku
     
  5. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 695
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tafuta "Kamasutra". Jifunze!.... Acha kumuumiza mwenzio bila sababu za msingi!!....
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    mkuu maandalizi muhumi sio kuwa kama jogoo unaruikia bila hata taarifa
    Mwandae na mtayarishe mpaka awe tayari kaka
     
  7. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kabla cjakujibu,hebu niambie huwa unamfanyia maandalizi ya kutosha kabla ya tendo?
     
  8. isabella

    isabella Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpe pole huyo bibie, inawezekana akawa ana bacteria infection,the best way to prove that ni kwenda kwa gynaecologist amcheki.
     
  9. n

    nrango Senior Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dah...mademu wenye tatizo hili ni wengi, hata wangu huwa namuandaa sana lakini bado anaumia,inaboa sana..jamani toeni ushauri ishu sio kumuandaa..
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,475
    Likes Received: 3,356
    Trophy Points: 280
    Mpeleke kwa daktari achunguzwe...
     
  11. j

    jokoz Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo baadhi ya watu huku JF ni vinega, yaani wanadandia mada bila hata kujua...

    Pole, me mwenyewe ishu kama hiyo ilishanikuta..nikajitolea mpaka hospitali ila hakukuwa na changes, so sikuwa na jinsi ikabidi tu nichukue maamuzi magumu..usitake kumfurahisha mtu mwingine wakati wewe hufurahi, wewe jitu unaliandaa mpaka kila kitu kinakuwa hot..ila shughuli ikianza ni kusukumwa kama ulilazimisha vile.

    Man usinganganie kero kwa kisingizio cha eti unampenda..utajuta uzeeni huko.
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    hebu mpe basi heshima yake
    jitu kama kitu kisichofaa vile yaani cha kutupa wakati ni mwanamke anayekupa starehe
    Ulishawahi kukaa nae ukamuulza tatizo lake ni nini
    May be hana hamu ya sex au alishawahi kubakwa so ana ile hofu kila anapokutana na mwanaume anawaza lile tukio na hafurahii hicho kitendo
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    hv huoni aibu kuanika madhambi yenu hapa unasex nae ni mkeo
    vijana acheni kujihusishana ngono kabla ya wakati
    ndo maana hata sehemu zenu hazikubali mnazilazimisha kwanini?
     
  14. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,291
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    sasa kama wewe unambaka unafikiri ataacha kuumia?
     
  15. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,113
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    hili nalo laweza kuwa neno la busara. Mtu aliye na bacterial infection mara nyingi huwa ha-produce ile mucus, ambayo husaidia ku-lubricate. Kwa hiyo hata kama mtafanya fore play lazima ataumia. Ushauri wa Isabella ni wa kitabibu zaidi, maumivu yakizidi.......
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    There are several pre procedure to follow before inserting your "something" in her nanii. So kuna article nying zinafundisha pitia. Nenda ka google. Kila kitu kipo clear. Sio unachomeka and pushing up and down several times then unachomoa kaz imekwisha.
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ili uwe kocha mzur lazma upitie team nyingi.
     
  18. henrygees

    henrygees Senior Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kunachuo kinaanzishwa hapa bongo sexology university kitatoa wataalamu wa ukwel nafkir kitasaidia sana haya matatizo yenu ya kijamiii
     
  19. l

    luckman JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    naomba namba ya huyo dada nimpe ushauri asiumie na kamwe hatoumia tena! please nitumie!
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    hbu muandae mwenzio vizuri sio ukifika tu unatumbukiza ukuni wako....................huh
     
Loading...