German President Arrives in Tanzania For Five-day State Visit

German President Arrives in Tanzania For Five-day State Visit

Kwa hiyo wewe umeambiwa kaja kuingia mikataba au unakisia tu
nimeambiwa wapi? Kwani Ikulu imesema huyu German kaja kufanya nini? Nothing!

Subiri kidogo utaona Ikulu inatoa ki statement cha kuzishi cha "kuimarisha mahusiano na kudumisha udugu wa wa Germani na Watanzania...." Some gibberish like that, wait.
 
Gas tamu jamani...urusi wameifunga sasa wanahamia kwetu JK anacheka cheka tu!
 
nimeambiwa wapi? Kwani Ikulu imesema huyu German kaja kufanya nini? Nothing!

Subiri kidogo utaona Ikulu inatoa ki statement cha kuzishi cha "kuimarisha mahusiano na kudumisha udugu wa Wa Germani na Watanzania...." Some gibberish like that, subiri uone.

Mbona vyombo vya habari vimetangaza ratiba yake yote kuanzia atakapokuwa Dar,Zanz na Arusha hakuna suala la kusaini mikataba msipende kukisia mambo na kugonganisha vichwa vya watu bule
 
Mkwere kaanza mbwembwe!🙈🙈🙈
 

Rais wa Ujerumani Mh. Joachim Gauck akishuka kwenye ndege akiambatana na mkewe Bi. Schadt wakati akiwasili kwenye uwanja wa ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere jana usiku jijini Dar es salaam.
Rais wa Ujerumani Mh. Joachim Gauck na Makamu wa Rais wa Tanzania Dkt. Mohammed Gharib Bilal wakifurahia jambo walipokuwa wakitazama vikundi mbalimbali vya burudani vilivyokuwa vikitumbuiza wakati wa mapokezi ya Rais huyo uwanja wa ndege wa Kimataifa wa Mwalimu Julius Nyerere jana usiku jijini Dar es salaam.
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Mohammed Gharib Bilal (kulia) akiwa mwenye furaha mara baada ya kumpokea Rais wa Ujerumani Mh. Joachim Gauck na Mkewe Bibi Schadt (walioshika maua), uwanja wa ndege wa Kimataifa wa Mwalimu Julius Nyerere.
Rais wa Ujerumani Mh. Joachim Gauck akiwa na mkewe Bi. Schadt na Makamu wa Rais wa Tanzania Dkt. Mohammed Gharib Bilal wakitazama vikundi mbalimbali vya burudani wakati wa mapokezi ya Rais huyo wa Ujerumani uwanja wa ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere jana usiku jijini Dar es salaam.
Baadhi ya wakazi wa jiji la Dar es salaam waliojitokeza kumpokea Rais wa Ujerumani Mh. Joachim Gauck wakiwa na nyuso za furaha. Picha na Aron Msigwa - MAELEZO.
**************************
Na. Aron Msigwa -MAELEZO.
Rais wa Ujerumani Mh. Joachim Gauck na msafara wake amewasili katika uwanja wa ndege wa Kimataifa wa Mwalimu Julius Nyerere usiku huu majira ya saa 2.40.

Mara baada ya kuwasili uwanjani hapo akiwa ameambatana na mkewe Bibi Schadt amelakiwa na Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Mohamed Gharib Bilali pia mapokezi ya burudani za ngoma za asili kutoka vikundi mbalimbali na wananchi waliojitokeza kumpokea.

Rais huyo ambaye anaitembelea Tanzania kwa mara ya kwanza kufuatia mwaliko kutoka kwa Rais Jakaya Kikwete atapata mapokezi rasmi kesho katika viwanja vya Ikulu majira ya saa 3 asubuhi ambapo rais huyo akiwa na mwenyeji wake, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Jakaya Kikwete atapata fursa ya kukagua gwaride maalum lililoandaliwa kwa ajili yake na Jeshi la Wananchi wa Tanzania na kupigiwa mizinga 21.

Akiwa nchini Tanzania Rais Joachim Gauck atakuwa na mazungumzo ya faragha na Rais Jakaya Kikwete, Ikulu jijini Dar es salaam na baadaye kufanya mazungumzo na baadhi ya viongozi wa Vyama vya hiari, uongozi wa Kanisa la Kiinjili la Kilutheli Tanzania (KKKT) Dayosisi ya Mashariki na Pwani pamoja na kukutana na wafanyabiashara wa Dar es salaam.
Pia Februari 4, 2015, Rais huyo ataelekea Zanzibar ambapo atakutana na kuwa na mazungumzo na Rais wa Zanzibar Dkt. Ali Mohamed Shein na viongozi wengine wa Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

Kabla ya kuhitimisha ziara yake nchini Tanzania Februari 6, 2015 rais huyo wa Shirikisho la Ujerumani atatembelea mbuga ya wanyama ya Serengeti ,Makao Makuu ya Jumuiya ya Afrika Mashariki na Mahakama ya Kimataifa ya Haki za Binadamu jijini Arusha.
 
Hivi hao wananchi wa kawaida wanaojitokeza kwenda kupokea viongozi huwa wanalipwa?nani anawalipa?kodi yetu au?au wanajitolea?
 
IKULU wamegoma kutoa taarifa za ugeni huuu on hourly basis mpaka sisi wana JF tumeaumbua

994489_944609195558126_2726240642989893341_n.jpg


10959879_944609218891457_1887313153725720444_n.jpg


10945737_944609248891454_6892090133386456183_n.jpg

Wakati tukiwa kwa hayo napenda niwakumbushe kuwa WAZUNGU ni viumbe gani. Mfano:
Picha ya kwanza - Mtumwa Mwanaume na makovu ya mijeledi
 

Attachments

  • slave.jpg
    slave.jpg
    47.5 KB · Views: 58
  • slavery_2.jpg
    slavery_2.jpg
    85.9 KB · Views: 57
  • slavery_3.jpg
    slavery_3.jpg
    68.1 KB · Views: 53
Naskia Rais wa ujerumani mwenyewe kamuulizia ikabidi wamlete haraka kwenye majadiliano ya kitaalamu, yenye akili na si ya kimajumajungu'
 
what does that got to do with us? Xchange rate ya Euro ni monetary policy ya Europe ambayo ipo kwa manufaa yao wao, huwezi kutegemea nchi nyingine itengeneze monetary policy ya kuku favor wewe!

Tunafanya kila kitu kudidimiza thamani ya shillingi kuanzia gharama za pango mpaka magunia ya Nyanya Kariakoo yanakuwa quoted in dollar currency and then we gonna sit here and wax poetic about foreign monetary policy? Come on.

I beg to defer with you on this matter, third world countries can not stay in isolation to what is happening in the Euro Zone or the Anericas. My Advise stay away from this thread.
 
Mbona vyombo vya habari vimetangaza ratiba yake yote kuanzia atakapokuwa Dar,Zanz na Arusha hakuna suala la kusaini mikataba msipende kukisia mambo na kugonganisha vichwa vya watu bule
Okay, hawajasema amekuja kwa suala la kusaini mikataba, wamesema amekuja kufanya nini?

I beg to defer .... stay in isolation to ... My Advise stay away
Nimesema Tanzania haiwezi kutegemea nchi za nje zipange monetary policy kwa manufaa yetu sisi. Sikusema Tanzania iji isolated.

Unanambia nikae mbali na thread wakati kusoma hujui na kuandika hujui, "I beg to defer... in isolation to .... My advise..." ! What kinda drivel is that?
 
Okay, hawajasema amekuja kwa suala la kusaini mikataba, wamesema amekuja kufanya nini?

Nimesema Tanzania haiwezi kutegemea nchi za nje zipange monetary policy kwa manufaa yetu sisi. Sikusema Tanzania iji isolated.

Unanambia nikae mbali na thread wakati kusoma hujui na kuandika hujui, "I beg to defer... in isolation to .... My advise..." ! What kinda drivel is that?

If you see an i d i o t eating his own flesh you just admire.
 
Back
Top Bottom