German President Arrives in Tanzania For Five-day State Visit

German President Arrives in Tanzania For Five-day State Visit

Mkoloni karudi kutawala koloni lake.... Teh teh teh... Na jwa shangwe nyingi kapokelewa...
 
sasa tuwajadili hawa Ujerumani na kujua kaisi gani wanaleta hapa Bongo na kiasi gani wanakiondoa

Mkuu LEMONT BISHOP, pamoja na kwamba sina data kamili ila ukijumlisha pesa yote inayoingia Tanzania kwa mwaka kutoka Ujerumani kupitia misaada ya kiserekali, kitaasisi, partnerships za vikundi mbali mbali vya kijamii na watu binafsi wanaofadhili watu mmoja mmoja naamini hakuna nchi nyingine duniani inawafikia! They are just the Champions hata kama ni ngumu kumeza! Kwamba wao wanaondoka na nini kwa mwaka hilo sijiu!
 
Kuweni macho nendeni Airport mkae pale kwasababu Twiga na Tembo wanaeeza kupandishwa wazima wazima kuweni macho.


swissme
 
994489_944609195558126_2726240642989893341_n.jpg

Na serikali yao ilivyo ya kizalendo usafiri wake ni Airbus
 
Huyu kweli kaja kutalii nchini kwetu
 
Hii itakuwa Celebral palsy...akili ya kawaida haiwezi kufikiria kuleta mada ya namna hii.
 
kwa nini asiende Zambia au Burkina Faso? hapa anakuja kufuata nini?

Gesi, mafuta, madini na kadhalika. Namaanisha bongo dili za kutosha. Bukinabe kuna dili gan? wakati mwingine muwe na akili za ziada. Ukiamka asubuhi kama mtu wa mishemishe unamfata mtu mwenye ramani ya kueleweka au wa story.
 
Hana muda wa kupoteza,rais wa ujerumani siyo public figure ndiyo maana hajulikani yaani hata dovutwa na hashim rungwe wanamzidi kwa umaarufu

Huyo ndo mkuu wa nchi wa Ujerumanı(head of state).Ni maarufu sema tu wewe ndo hauna uelewa kutosha kuhusu mifumo ya utawala wa mataifa duniani.
 
Waime zenu wamekuja kuwatembelea,kweli watanzania kazi mnayo.Na vipi mbona hamtuelezi yeye atanufaika vipi in return
 
hahaha anakuja ku kutalii bosi wa deutchland any a german president is a just a ceremonial head of state hapo alitakiwa Angela Merkl sio huyu rais pambo.kweli wajinga ndio waliwao likizo njema zenji na serengeti mr president
 
Ndugu listen, tunalalamika kwa vile huwa hatuambiwi mgeni kaja kwa lipi, kiongozi wa Ujerumani hawezi kuja Africa "kuimarisha mahusiano..." na sababu nyingine za kizushi tunazoambiwa. Wenzetu wanakuja na agenda, haji hapa German leader kutalii talii tu.

Tunataka kujua mikataba anayokuja kutuingiza. Simple as that.[/QUOTE

carl peters mpya with bogus treaty this time against educated president but with the same level of thinking of the likes of mangungo
 
Back
Top Bottom