GERALD MAYO VS SHETANI NA STAFF WAKE


Yurayezekiel

Yurayezekiel

Member
Joined
Dec 3, 2018
Messages
60
Likes
40
Points
25
Yurayezekiel

Yurayezekiel

Member
Joined Dec 3, 2018
60 40 25
Mwaka 1971, Mfungwa Gerald mayo alifungua kesi dhidi ya shetani na watumishi wake. Kesi yenye jina Gerald mayo v satani and his staff, na namba 54 F.R.D 282 (w.d.p.a1971). Mlalamikaji alikuwa anamshtaki shetani kwa kuweka vikwazo vingi katika maisha yake na kumsababishia maisha magumu.

Jaji alifuta kesi hiyo kwa kusema kuwa mshtakiwa sio raia wa marekani na hapatikani nchini humo.
fb_img_1547228411726-jpeg.992042


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Minah24

Minah24

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2017
Messages
1,074
Likes
1,878
Points
280
Minah24

Minah24

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2017
1,074 1,878 280
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Mbavu zangu heheheheee
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,085
Likes
6,768
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,085 6,768 280
Nyie vijana mtakuja kutuua wazee wenu nimecheka sana
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Mbavu zangu heheheheee
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
22,607
Likes
29,437
Points
280
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
22,607 29,437 280
Mwaka 1971, Mfungwa Gerald mayo alifungua kesi dhidi ya shetani na watumishi wake. Kesi yenye jina Gerald mayo v satani and his staff, na namba 54 F.R.D 282 (w.d.p.a1971). Mlalamikaji alikuwa anamshtaki shetani kwa kuweka vikwazo vingi katika maisha yake na kumsababishia maisha magumu.

Jaji alifuta kesi hiyo kwa kusema kuwa mshtakiwa sio raia wa marekani na hapatikani nchini humo. View attachment 992042

Sent using Jamii Forums mobile app
Haha haaa haa ... aisee haaaa haaaha

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,250,886
Members 481,523
Posts 29,749,609