Gentlemen nawaita kwa heshima zote

pisi jacky

Member
Oct 21, 2020
31
150
Hello, everyone

Hope mko poa, siku kazaa zimepita niliitisha Kikao Cha ladies. kutaka kujua kwanini mala nyingi hua haiwezekani kushare mwanaume wapo waliorespond raha ya mume muwe zaidi ya mmoja! Wapo waliobisha kabisa wengine Hadi nimewaona pm wakieleezea kwa hisia Kali sana.

Sasa nawaita wenye nyumba, mimi hua naamini wanawake ni jeshi kubwa but mwanaume ni general of the army.

Kabla sijasimulia nilichotaka kusimulia na kusema ninachotaka kusema naomba niwaulize. Nyie kwenu ni ndoa ipi mnaipendelea ya mke mmoja au ya mke zaidi ya mmoja?
 

Hazard CFC

JF-Expert Member
Apr 7, 2015
15,229
2,000
Mimi nianze tu hapa hapa nimependa avaatar yako... ngoja nisubiri kidogo huenda nikapenda na mwandiko wako...kisha nikakupenda naa wew
 

SEASON 5

JF-Expert Member
Sep 28, 2020
407
1,000
Natamani sana ya mke zaidi ya mmoja lakini hawa wake zangu wapendane niishi nao nyumba moja nilale nao kitanda kimoja natamani kama hilo lingewezekana ningefurahi sana.
 

SEASON 5

JF-Expert Member
Sep 28, 2020
407
1,000
tulale wote tuoge wote tukiwa faragha wote kwa zamu zamu tukitoka hapo tukaoge tule tuje tulale eheeeeeee hivyo hivyoooooo vuta picha pale kati raha hiyooo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom