Gen-Z msiache impact yenu ni kubwa sana

Gen-Z msiache impact yenu ni kubwa sana

Think2

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2025
Posts
2,937
Reaction score
5,532
POLISI
"Epuka kujiunga au kushiriki kwenye makundi ya mtandaoni yanayochochea vurugu. Ni kosa kwa mujibu wa sheria".

KAMA KATIBA YA NCHI IMEVUNJWA IJE IWE HIO SHERIA??

WAMEFANYA MAUAJI YA KUTISHA KWANI SHERIA HAWAKUIONA ??

WAVUNJA SHERIA WANAONGOZA WANANCHI WAFATE SHERIA NI KICHEKO

Hao ni polisi, wameshachelewa ndugu zetu wameuawa sasa ni muda wa kisasi tu.

TCRA
"Mtandao ni Darasa! Linaloweza kumpa mtu elimu ujuzi na maarifa. Jukwaa hili ni muhimu kwa kukuza uwezo na Uchumi wako"

Hawa nao wameanza mambo yao anyway hawa nao walimaanusha hichihicho cha polisi
 
POLISI
"Epuka kujiunga au kushiriki kwenye makundi ya mtandaoni yanayochochea vurugu. Ni kosa kwa mujibu wa sheria".
KAMA KATIBA YA NCHI IMEVUNJWA IJE IWE HIO SHERIA.
WAMEFANYA MAUAJI YA KUTISHA KWANI SHERIA HAWAKUIONA ??
WAVUNJA SHERIA WANAONGOZA WANANCHI WAFATE SHERIA NI KICHEKO

Hao ni polisi, wameshachelewa ndugu zetu wameuawa sasa ni muda wa kisasi tu.

TCRA
"Mtandao ni Darasa! Linaloweza kumpa mtu elimu ujuzi na maarifa. Jukwaa hili ni muhimu kwa kukuza uwezo na Uchumi wako"
Hawa nao wameanza mambo yao anyway hawa nao walimaanusha hichihicho cha polisi
20251118_142009.jpg
 
Mnakosea sana kuwasukumia mzigo huu Gen Z pekeyao.

Nyie mnakubaliana na yanayofanywa na ccm au ndio mnajifanya hayawahusu, au ndio kutegemea kufanyiwa na watu wengine mkiwa mmejificha ndani?

Hili letu sote sio gen z wala gen y, ni jukumu la wananchi siyo generation moja tu.

Hamasika, au unafurahia watu wakitekwa, kupotezwa, na kuuwawa?
 
POLISI
"Epuka kujiunga au kushiriki kwenye makundi ya mtandaoni yanayochochea vurugu. Ni kosa kwa mujibu wa sheria".

KAMA KATIBA YA NCHI IMEVUNJWA IJE IWE HIO SHERIA??

WAMEFANYA MAUAJI YA KUTISHA KWANI SHERIA HAWAKUIONA ??

WAVUNJA SHERIA WANAONGOZA WANANCHI WAFATE SHERIA NI KICHEKO

Hao ni polisi, wameshachelewa ndugu zetu wameuawa sasa ni muda wa kisasi tu.

TCRA
"Mtandao ni Darasa! Linaloweza kumpa mtu elimu ujuzi na maarifa. Jukwaa hili ni muhimu kwa kukuza uwezo na Uchumi wako"

Hawa nao wameanza mambo yao anyway hawa nao walimaanusha hichihicho cha polisi
912 siri ni namba.....
 
Back
Top Bottom