PreGE2025 Geita: Wananchi 38 waikacha CHADEMA na kujiunga CCM

PreGE2025 Geita: Wananchi 38 waikacha CHADEMA na kujiunga CCM

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)

Sijapewa username bado

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2024
Posts
1,772
Reaction score
2,886
Wanachama 38 wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) katika Jimbo la Buchosa, wamekihama chama hicho na kujiunga na CCM.

Miongoni mwao yupo aliyekuwa katibu mwenezi wa chama hicho katika Jimbo la Buchosa, Ovu Malagila ambaye ameeleza sababu za kukihama Chadema na kummwagia sifa Rais Samia Suluhu Hassan na Mbunge Eric Shigongo.

Kupata matukio na taarifa zote kwa kila mkoa kuelekea Uchaguzi Mkuu 2025 ingia hapa: Special Thread: Mijadala na Matukio ya Uchaguzi Mikoa yote Tanzania Bara na Zanzibar kuelekea Uchaguzi Mkuu 2025

Malagila na wenzake wamejiunga na CCM kwenye mkutano wa Mwenyekiti wa UVCCM Taifa, Mohamed Ally Kawaida aliyekuwa ziarani katika Jimbo la Buchosa.

Source: Global Tv
 
Wanachama 38 wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) katika Jimbo la Buchosa, wamekihama chama hicho na kujiunga na CCM.

Miongoni mwao yupo aliyekuwa katibu mwenezi wa chama hicho katika Jimbo la Buchosa, Ovu Malagila ambaye ameeleza sababu za kukihama Chadema na kummwagia sifa Rais Samia Suluhu Hassan na Mbunge Eric Shigongo.

Kupata matukio na taarifa zote kwa kila mkoa kuelekea Uchaguzi Mkuu 2025 ingia hapa: Special Thread: Mijadala na Matukio ya Uchaguzi Mikoa yote Tanzania Bara na Zanzibar kuelekea Uchaguzi Mkuu 2025

Malagila na wenzake wamejiunga na CCM kwenye mkutano wa Mwenyekiti wa UVCCM Taifa, Mohamed Ally Kawaida aliyekuwa ziarani katika Jimbo la Buchosa.

Source: Global Tv
Lakini bado mnatumia nguvu ya ziada kukubalika kwenu.
 
Wanachama 38 wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) katika Jimbo la Buchosa, wamekihama chama hicho na kujiunga na CCM.

Miongoni mwao yupo aliyekuwa katibu mwenezi wa chama hicho katika Jimbo la Buchosa, Ovu Malagila ambaye ameeleza sababu za kukihama Chadema na kummwagia sifa Rais Samia Suluhu Hassan na Mbunge Eric Shigongo.

Kupata matukio na taarifa zote kwa kila mkoa kuelekea Uchaguzi Mkuu 2025 ingia hapa: Special Thread: Mijadala na Matukio ya Uchaguzi Mikoa yote Tanzania Bara na Zanzibar kuelekea Uchaguzi Mkuu 2025

Malagila na wenzake wamejiunga na CCM kwenye mkutano wa Mwenyekiti wa UVCCM Taifa, Mohamed Ally Kawaida aliyekuwa ziarani katika Jimbo la Buchosa.
View attachment 3320500
Source: Global Tv
Hao cdm wanafuasi wangapi? Maana naona kila siku wanahama.
 
Wanachama 38 wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) katika Jimbo la Buchosa, wamekihama chama hicho na kujiunga na CCM.

Miongoni mwao yupo aliyekuwa katibu mwenezi wa chama hicho katika Jimbo la Buchosa, Ovu Malagila ambaye ameeleza sababu za kukihama Chadema na kummwagia sifa Rais Samia Suluhu Hassan na Mbunge Eric Shigongo.

Kupata matukio na taarifa zote kwa kila mkoa kuelekea Uchaguzi Mkuu 2025 ingia hapa: Special Thread: Mijadala na Matukio ya Uchaguzi Mikoa yote Tanzania Bara na Zanzibar kuelekea Uchaguzi Mkuu 2025

Malagila na wenzake wamejiunga na CCM kwenye mkutano wa Mwenyekiti wa UVCCM Taifa, Mohamed Ally Kawaida aliyekuwa ziarani katika Jimbo la Buchosa.
View attachment 3320500
Source: Global Tv
Mpaka leo watu wanahama na kuhamia vyama?
 
Kampeni za NO REFORMS NO ELECTION zinakuja kanda ya Ziwa hadi Chato.
 
Wanachama 38 wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) katika Jimbo la Buchosa, wamekihama chama hicho na kujiunga na CCM.

Miongoni mwao yupo aliyekuwa katibu mwenezi wa chama hicho katika Jimbo la Buchosa, Ovu Malagila ambaye ameeleza sababu za kukihama Chadema na kummwagia sifa Rais Samia Suluhu Hassan na Mbunge Eric Shigongo.

Kupata matukio na taarifa zote kwa kila mkoa kuelekea Uchaguzi Mkuu 2025 ingia hapa: Special Thread: Mijadala na Matukio ya Uchaguzi Mikoa yote Tanzania Bara na Zanzibar kuelekea Uchaguzi Mkuu 2025

Malagila na wenzake wamejiunga na CCM kwenye mkutano wa Mwenyekiti wa UVCCM Taifa, Mohamed Ally Kawaida aliyekuwa ziarani katika Jimbo la Buchosa.
View attachment 3320500
Source: Global Tv
Dah

Ndumuz watamind
 
Wanachama 38 wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) katika Jimbo la Buchosa, wamekihama chama hicho na kujiunga na CCM.

Miongoni mwao yupo aliyekuwa katibu mwenezi wa chama hicho katika Jimbo la Buchosa, Ovu Malagila ambaye ameeleza sababu za kukihama Chadema na kummwagia sifa Rais Samia Suluhu Hassan na Mbunge Eric Shigongo.

Kupata matukio na taarifa zote kwa kila mkoa kuelekea Uchaguzi Mkuu 2025 ingia hapa: Special Thread: Mijadala na Matukio ya Uchaguzi Mikoa yote Tanzania Bara na Zanzibar kuelekea Uchaguzi Mkuu 2025

Malagila na wenzake wamejiunga na CCM kwenye mkutano wa Mwenyekiti wa UVCCM Taifa, Mohamed Ally Kawaida aliyekuwa ziarani katika Jimbo la Buchosa.
View attachment 3320500
Source: Global Tv
Onyesha pia siku walipojiunga chadema
 
Wanachama 38 wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) katika Jimbo la Buchosa, wamekihama chama hicho na kujiunga na CCM.

Miongoni mwao yupo aliyekuwa katibu mwenezi wa chama hicho katika Jimbo la Buchosa, Ovu Malagila ambaye ameeleza sababu za kukihama Chadema na kummwagia sifa Rais Samia Suluhu Hassan na Mbunge Eric Shigongo.

Kupata matukio na taarifa zote kwa kila mkoa kuelekea Uchaguzi Mkuu 2025 ingia hapa: Special Thread: Mijadala na Matukio ya Uchaguzi Mikoa yote Tanzania Bara na Zanzibar kuelekea Uchaguzi Mkuu 2025

Malagila na wenzake wamejiunga na CCM kwenye mkutano wa Mwenyekiti wa UVCCM Taifa, Mohamed Ally Kawaida aliyekuwa ziarani katika Jimbo la Buchosa.
View attachment 3320500
Source: Global Tv
TAL anaiua CDM for good
 
Back
Top Bottom