Gazeti la Tanzania Daima hatarini kufungiwa...!

Gazeti la Tanzania Daima hatarini kufungiwa...!

....Kumbe hata kama ulikosea kuandika habari .. lakini ukaomba radhi bado wanaendela na manyanyaso? Hivi uongozi wa Kile chombo kinachosimamia na kutetea maslahi ya vyombo vya habari imetoa tamko gani hadi sasa?
 
tanzania daima inatakiwa ijichunge sana katika uandishi wake. mbaya zaidi isango sio mtu makini, ni mlevi flani ivi, kwa tunaomjua hatupi shida. kwa huko tunakoelekea chama kinatakiwa kimwangalie vizuri sana
 
Hili gazeti liko makini sana,na hayo wameyafanya kwa kuepuka mzozo na selikali,kwani niuongo hawakutimliwa?mbona mimi nimezaliwa buseresere na nimekulia huko wananch wahuko hawataki mchezo na nilipigiwa cm nawatu wengi wa huko walithibitisha hilo,bwana ee magazeti wanatishwa sana na wanalazimishwa kuipamba selikali naile hali haipendwi nayo inajifaham ila inaziba masikio na kutawala kibabe kwa kutumia polisi na sheria kandamizi za kufungia media.sasa otevar wacha wafungie media ili watuongeze hasira.yaani nch hii ukisema uongo ndio unapendwa!powa tutakomaa na mitandao ya kijamii kwani misri wali ikomboaje nch yao? Yaani magazeti za ccm hayana soko kabisa na wakilifungia itakua chanzo cha kulifungulia gazeti pendwa la Mwana halisi yetu macho na sala maombi time will tell
 
Wanashindwa kutumia nguvu kubwa namna hii kumtafuta mtu anayehusika na mauaji ya Padri wao wamekomaa na gazeti la Tanzania Daima...

Hapa kuna harufu ya udini wa JK, huenda wanamtafuta Dk Lilian Mbowe kwa vile ni cheap target ya JK kuwadhalilisha watu wa dini nyingine. Kwanza polisi hawa ni vilaza hawaelewi kabisa kuwa Business is a separate entity from the owner

Inamana tanzania daima ni gazeti la kanisa hapa udini umeingia vipi
 
Habari ya vurugu za kidini ni very sensitive na Tanzania Daima wanawajibika kuandika habari ya UONGO yenye kuchochea moto wa vurugu za kidini. Kuna kosa la kuomba radhi na kuisha lakini kosa la kuchochea vurugu za kidini ni LAZIMA liambatane na adhabu. We must maintain NO TOLERANCE POLICY kwa wachocheaji wa vurugu za kidini la sivyo watoto na wajukuu zetu wataishi wakitangatanga kama wakimbizi...
 
Duh. Uhuru jamani hivi nalo haliandikagi habari chochezi?
 
Wapi Ilunga au yeye ayasemayo ni sahihi???????

Hii nchi kwishney
 
Usitetee uovu kwa sababu mara kadhaa baadhi ya waandishi na wahariri wanaandika habari isiyo ya kweli kwa lengo la kuchafua watu. Ingekuwa spelling error ningekubaliana na wewe lakini si chanzo na ukweli wa habari yenyewe . Wanahabari wazingatie professionalism.


Makosa katika uandishi wa habari ni jambo lisiloepukika. Hii ni kutokana na ukweli kuwa, kunapozuka burning issue, waandishi hupenda kupata taarifa kutoka kwenye chanzo. Inapotokea vyanzo hivi vinakuwa biased, uwezekano wa kuwepo asymmetric kwenye taarifa ni mdogo. Labda hili ndilo lililoanzsha utaratibu mzuri kuwa, mwandishi anapotoa taarifa isiyo sahihi, aikanushe kupitia chombo hichohicho haraka iwezekanavyo. TanzaniaDaima wamelifanya hilo., na wao si wa kwanza kufanya hilo.,nakumbuka vizuri limewahi kujitokeza kwenye The Guardian around last year.. Serikali ijifunze kuwa na uvumilivu hasa kwa wale wanaoikosoa kwa nia njema.., TanzaniaDaima inclusively..
 
Kumuomba radhi mtu/taasisi waliyoichafua katika macho ya wananchi hakumaanishi kama huyo mtu/taasisi lazima awasamehe.

Kama walivyoamua kuandika habari bila kumshirikisha, ndivyo hivyo atakavyofanya maamuzi yake pia bila kuwashirikisha. Unfortunate, habari yenyewe inahusu wakuu wa idara ambazo zinahusika na uangalizi wa swala ambalo serikali inahangaika kulitafutia ufumbuzi.

Kwa waandishi/wahariri makini, habari ambayo ni sensitive kama hiyo ingewabidi kwanza kuwasiliana na wahusika kabla hawajaitoa in the public domain ili kusikia kauli zao kwanza.

Kama police walikuwa na beef na gazeti, huu ndio mlango wa kuingilia katika ajenda yao kuhusu uendeshaji wa gazeti na Tanzania Daima hawana mtu wa kumlaumi zaidi ya mhariri wake.
 
Hili gazeti limevumiliwa sana kwa kipindi kirefu, waandashi wake wamekosa uweledi wa uzalendo pia ni makanjanja ambao wameokotwa mtaa wa Ufipa kwa kazi ya kupigia domo Chadema

Kanjanja ni mtu mwenye taaluma ya habari ambaye hatumii taaluma hiyo kuiokoa jamii,ana tumia nafasi yake hiyo kufanya mambo mbali mbali kwa majina ya vyombo tofauti, asilani hutoweza kuona habari ya kanjanja katika chombo chochote cha habari
 
Eti ni Dokta wa binadamu anamilikije gazeti.................... Sijawahi kusikia utumbo kama huu. Tanzania utadhani inaongozwa na mambulula tuuuuu.

.
Ni zaidi ya mbumbumbu.
.
 
Habari ya vurugu za kidini ni very sensitive na Tanzania Daima wanawajibika kuandika habari ya UONGO yenye kuchochea moto wa vurugu za kidini. Kuna kosa la kuomba radhi na kuisha lakini kosa la kuchochea vurugu za kidini ni LAZIMA liambatane na adhabu. We must maintain NO TOLERANCE POLICY kwa wachocheaji wa vurugu za kidini la sivyo watoto na wajukuu zetu wataishi wakitangatanga kama wakimbizi...
Peleka upuuzi mbali na double std zenu. Sheikh ilunga, Redio iman nani mchochezi zaidi ya hawa!? Go to hell!!
 
Tanzania ukiwaanika wakubwa tu ni kosa kubwa sana..wanakulia timing ukiingia kumi na nane zao lazima wakulipuwe.....
 
Habari ya vurugu za kidini ni very sensitive na Tanzania Daima wanawajibika kuandika habari ya UONGO yenye kuchochea moto wa vurugu za kidini. Kuna kosa la kuomba radhi na kuisha lakini kosa la kuchochea vurugu za kidini ni LAZIMA liambatane na adhabu. We must maintain NO TOLERANCE POLICY kwa wachocheaji wa vurugu za kidini la sivyo watoto na wajukuu zetu wataishi wakitangatanga kama wakimbizi...

Ungeeleweka vzur ungependekeza akamatwe shehe ilunga kwanza.
 
Angalien na muache kuleta UCHDM na userikal ndugu zangu ushabiki huu utatufikisha pabaya kama imefikia hatua tunatetea ujinga eti sababu umefanywa na CHDM....walichofanya ni mwendelezo wa propaganda chafu dhid ya serikal na wanapaswa kuchukuliwa hatua kwan walishapewa onyo kama wenzao HALISI tusitetea maovu please
Anzeni na gazeti la uhuru,magamba bhana!!!!
 
Kama gazeti limeshaomba msamaha kwa kutoa habari isiyokuwa ya ukweli, kuna haja gani ya kutaka kutumia nguvu kubwa hivyo? Serikali na vyombo vyenu vya dola, mbona kuna mengi ya kufanya/kuchunguza zaidi ya Tanzania Daima.....!

Na kwa nini waliandika habari isiyo na ukweli?
 
Dhaifu acha kuweweseka timiza wajibu wako utafungia magazeti mangapi?...

Kumbe Tanzania Daima ni mwiba kiasi hichi!..
 
Back
Top Bottom