Gazeti la Mtanzania Laanza Kujishaua


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,604
Likes
1,534
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,604 1,534 280
Eti nalo lina vichwa vya habari vyenye kushawishi watu kulinunua.

maajabu.

mara hii tu munafikiri tumesahau?

wehu kweli nyie watu wa gazeti la Mtanzania.
 
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
940
Likes
109
Points
60
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined Nov 24, 2010
940 109 60
Eti nalo lina vichwa vya habari vyenye kushawishi watu kulinunua.

maajabu.

mara hii tu munafikiri tumesahau?

wehu kweli nyie watu wa gazeti la Mtanzania.
We tazama tu umuhimu wa habari zenyewe.
Kama wamejirudi kwa nini tusinunue,wamerekebisha makosa,safi sana hiyo na watu wengi tunataka hivyo

samehe 7x70
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Eti nalo lina vichwa vya habari vyenye kushawishi watu kulinunua.

maajabu.

mara hii tu munafikiri tumesahau?

wehu kweli nyie watu wa gazeti la Mtanzania.
Kama kuna magazeti ambayo sitaki hata kuyaona basi ni ya new habari corporation. Waandishi wake wa habari ni wachumia matumbo tu.
 
mwankuga

mwankuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
337
Likes
64
Points
45
mwankuga

mwankuga

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
337 64 45
We tazama tu umuhimu wa habari zenyewe.
Kama wamejirudi kwa nini tusinunue,wamerekebisha makosa,safi sana hiyo na watu wengi tunataka hivyo

samehe 7x70
Hamna cha kusamehe saba mara sabini,anayeua kwa upanga huwawa kwa upanga.Siwezi kupoteza hela yangu kwa kununua magazeti yanayoviza mabadiliko katika nchi.Hata ningepewa bure siwezi kulichukukua.Watanzania tusiwe wasahaulifu,magaezti ya Habari Corporation yanatuangusha sana nyakati za muhimu kwa kuvuruga mambo ya muhimu na kuweka masilahi ya mabosi wao mbele.watanzania tubadilike sasa tusikubali kupelekwa pelekwa kama mazuzu.
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Kama kuna magazeti ambayo sitaki hata kuyaona basi ni ya new habari corporation. Waandishi wake wa habari ni wachumia matumbo tu.

Hata Tanzania Daima Mhariri wake anatumiwa na kundi la mafisadi inasemekana hata boss wa gazeti hilo anafaidika pia sijui kama hizi tetesi ni za kweli au laa.
 
R

rmb

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
224
Likes
0
Points
33
R

rmb

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
224 0 33
Halafu mbona hawaupdate tovuti yao wanamatatizo gani hawa jamaa? Au hawataki tupate habari BURE
 
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
554
Likes
2
Points
0
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
554 2 0
Kama vipi tunalipotezea tu, sio lazima tununue nyie vipi!
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Ileweke gazeti la Mtanzania limepoteza kabisa muelekeo, hivyo labda baada ya uchaguzi kupita wahariri wake wanajua fika kabisa kuwa miaka takribani mitano ya kupata hasara kwa tukio la miezi miwili haliwezekani hivyo limeanza kujirudi kwa wasomamaji!!!!!! Hata kama watafanikiwa itachukua muda na kuvuna walichopanda.
 
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
601
Likes
2
Points
0
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
601 2 0
Kama kuna magazeti ambayo sitaki hata kuyaona basi ni ya new habari corporation. Waandishi wake wa habari ni wachumia matumbo tu.
Uliyeanzisha thread hii nawe ni kipindupindu tu sawa na malaria sugu!!! tuliisha sahau vijarida hivi vya Mkuu wa mafisadi Tanzania.
 
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
601
Likes
2
Points
0
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
601 2 0
Hamna cha kusamehe saba mara sabini,anayeua kwa upanga huwawa kwa upanga.Siwezi kupoteza hela yangu kwa kununua magazeti yanayoviza mabadiliko katika nchi.Hata ningepewa bure siwezi kulichukukua.Watanzania tusiwe wasahaulifu,magaezti ya Habari Corporation yanatuangusha sana nyakati za muhimu kwa kuvuruga mambo ya muhimu na kuweka masilahi ya mabosi wao mbele.watanzania tubadilike sasa tusikubali kupelekwa pelekwa kama mazuzu.
Acha magazeti hayo yapambane na Peoples Power tuone mshindi!!!!!!!!!! Anayetaka kuyaona , kuyanusa na kuyasoma ruksa, lakini watanzania wenye msimamo, wanaharakati na wapambanaji wanaotaka mabadiliko tumeisha sema kamwe hatutaki hayo magazeti hata kwa kufungia vitumbua hatutaki! Huo ni upupu hatutaki kuhusiana nao asilani!
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Magazeti yote ya Habari corpartion siyasomi kabisa hata kwenye mtandao niliyasusia. Nilifuta kabisa site yao hata kwenye cookies za computer yangu
 

Forum statistics

Threads 1,239,192
Members 476,441
Posts 29,345,090