Gavana Balali Ajiuzulu!


Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Tumekua tukimjadili humu kwa muda mrefu sasa kuhusu Dr Ballali, lakini leo naona TUMETENDEE HAKI KWA KUMPA SALAAM ZA EID..

Hii pia ni kumpa na salaam za Christmas na mwaka mpya na kumtakia mapumziko mema huko aliko na Mungu atujalie Watanzania kupata kiongozi mzuri zaidi yake pindi wakati mwafaka utakapowadia.

Huyu mzee Ballali alikua mtu muhimu sana kwa uchumi wa Tanzania, lakini akapakwa shombo na siasa za kijinga za Tanzania. Kwa hiyo kwa kumtendea haki, BINAFSI NAONA NI BORA AKAPUMZIKA NA KUJIUGUZA kwa amani badala ya kunyooshewa vidole. ANASTAHILI kila aina ya upendo badala ya kuandamwa.

NI MAWAZO YANGU TU NA NDOTO NILIYOIOTA JANA. WANDUGU WAPENDWA "AKILI NI NYWELE" Tutawasiliana baadaye

barua.gif
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
Halisi...........

samahani,hivi balali ni MUISLAMU? nauliza tu kaka.
 
A

Abura

Member
Joined
Nov 12, 2007
Messages
10
Likes
0
Points
0
A

Abura

Member
Joined Nov 12, 2007
10 0 0
Halisi, nimekupata sana unaposema "akili ni nywele" je ni sawa na msemo asiyeona ni kipofu?
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,319
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,319 280
Tumekua tukimjadili humu kwa muda mrefu sasa kuhusu Dr Ballali, lakini leo naona TUMETENDEE HAKI KWA KUMPA SALAAM ZA EID.. Hii pia ni kumpa na salaam za Chrimas na mwaka mpya na kumtakia mapumziko mema huko aliko na Mungu atujalie Watanzania kupata kiongozi mzuri zaidi yake pindi wakati mwafaka utakapowadia. Huyu mzee Ballali alikua mtu muhimu sana kwa uchumi wa Tanzania, lakini akapakwa shombo na siasa za kijinga za Tanzania. Kwa hiyo kwa kumtendea haki, BINAFSI NAONA NI BORA AKAPUMZIKA NA KUJIUGUZA kwa amani badala ya kunyooshewa vidole. ANASTAHILI kila aina ya upendo badala ya kuandamwa. NI MAWAZO YANGU TU NA NDOTO NILIYOIOTA JANA. WADUGU WAPENDWA "AKILI NI NYWELE" Tutawasiliana baadaye
What!? :confused:

Tumtendee haki wakati yeye hakuwatendea haki Watanzania pale alipozembea na kukaa kimya wakati kulipotokea upotevu wa $250 million? :confused:

Na siajabu ana husika kwa namna moja au nyingine katika upotevu huo.

Ama kweli ukistaajabu ya Mussa...
 
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
547
Likes
8
Points
0
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
547 8 0
Hivi Mhe. gavana yuko wapi? Yupo TZ au nje ya nchi? Bado anaumwa?
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Kwa mawazo yangu hii lazima itakuwa ANOTHER BREAKING NEWS kutoka kwa Ndugu yetu HALISI!!! Akili ni nywele kama anavyosema.... kuna jambo kubwa Halisi ameamua kulitoa hapa bila kutumia 'breaking news' title katika thread... Tusubiri, mimi namwaminia anachokisema, hata ndoto zake.. :)

Halisi, sikuwezi.... na ahsante kwa kutupatia mambo ya jikoni including hili jipya!!


SteveD.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,025
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,025 280
Halisi, umeniwahi tu ndugu yangu, kwani na mimi nilikuwa nataka niweke mambo haya mchana baada ya watu kula Eid kidogo. Kwa vile umelileta hapa na mimi nikuunge mkono. Kama vile mchezo wa Chess.. you move, I move! hadi tuhakikishe watawala wanakuwa kwenye checkmate! Anyway, wana JF tumuombee Balali apone na arudi nyumbani. Hivi karibuni afisa wa ngazi za juu toka Usalama alikuwa huku kijijini na alishangazwa sana kumuona Balali bado mzima na anadunda!

Kwenye sakata la BoT Balali anaweza kutolewa kafara kama ya Isaka! Endapo Balali atanyamaza milele kama alivyonyamaza binti "YULE" basi jaribio la kuziba upande wapili wa hoja litafanikiwa.

Ni wazi kuwa kati ya watu wote waliohusika na uchotaji wa fedha benki kuu Gav. Balali yuko kwenye nafasi ya pekee kuweza kujibu mashambulizi yoyote ambayo yameandaliwa dhidi yake.

Jaribio lolote lile la kumlazimisha ajiuzulu au kumtangaza kajiuzulu au kwa namna yoyote kumfanya asirudi nyumbani mzima (kule nyuma alipoondoka tu niliandika mahali fulani kuwa msishangae akirudi kwenye box) ni jaribio ambalo lazima lipingwe, likataliwe n.k. Endapo Balali ataamua kujiuzulu au kuachia ngazi ni lazima awe katika uhuru wote wa kusema anachojua.

Ni kwa sababu hiyo basi ndugu zangu wa JF, tumuombee apone na awe huru kuzungumza. Naomba niingie kwenye rekodi na kusikika kusema kuwa BALALI AACHWE AZUNGUMZE NA ASINYAMAZE/ASINYAMAZISHWE MILELE!

M. M.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
..... We're in the process to UNRAVEL THE MYSTERIOUS TANZANIA BEHEMOTH!!

SteveD.
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Tumekua tukimjadili humu kwa muda mrefu sasa kuhusu Dr Ballali, lakini leo naona TUMETENDEE HAKI KWA KUMPA SALAAM ZA EID.. Hii pia ni kumpa na salaam za Chrimas na mwaka mpya na kumtakia mapumziko mema huko aliko na Mungu atujalie Watanzania kupata kiongozi mzuri zaidi yake pindi wakati mwafaka utakapowadia. Huyu mzee Ballali alikua mtu muhimu sana kwa uchumi wa Tanzania, lakini akapakwa shombo na siasa za kijinga za Tanzania. Kwa hiyo kwa kumtendea haki, BINAFSI NAONA NI BORA AKAPUMZIKA NA KUJIUGUZA kwa amani badala ya kunyooshewa vidole. ANASTAHILI kila aina ya upendo badala ya kuandamwa. NI MAWAZO YANGU TU NA NDOTO NILIYOIOTA JANA. WADUGU WAPENDWA "AKILI NI NYWELE" Tutawasiliana baadaye
Halisi,

Mkuu lakini si Ballali arudishe kwanza kile alichotuibia?

Tuache kabisa tabia za kuwaonea haya wanaotuibia. Ni kumkoma Nyani Giladi, hakuna kumwangalia usoni.

Mtu kama huyo hata kwenye press conference yake hakuna haja ya kwenda maana unaweza kumwonea huruma. Yeye arudishe pesa alizochota au atusaidie kutuambia nani alimtuma mpaka wakatuibia?
 
K

Kiranja

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2007
Messages
754
Likes
4
Points
0
K

Kiranja

JF-Expert Member
Joined May 19, 2007
754 4 0
Jaribio lolote lile la kumlazimisha ajiuzulu au kumtangaza kajiuzulu au kwa namna yoyote kumfanya asirudi nyumbani mzima (kule nyuma alipoondoka tu niliandika mahali fulani kuwa msishangae akirudi kwenye box) ni jaribio ambalo lazima lipingwe, likataliwe n.k. Endapo Balali ataamua kujiuzulu au kuachia ngazi ni lazima awe katika uhuru wote wa kusema anachojua.

Ni kwa sababu hiyo basi ndugu zangu wa JF, tumuombee apone na awe huru kuzungumza. Naomba niingie kwenye rekodi na kusikika kusema kuwa BALALI AACHWE AZUNGUMZE NA ASINYAMAZE/ASINYAMAZISHWE MILELE!

M. M
Huo ndio mchezo wenyewe na nina hakika Halisi anaujua. Kwa mwenye bahati ya kumpata Halisi kwa njia yoyote, amuulize.. mimi sina uwezo huo maana mie mgeni, ila kwa kuweka hii mada na kwa maneno yake, yeye na Mwanakijiji hawako mbali na UKWELI
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Huo ndio mchezo wenyewe na nina hakika Halisi anaujua. Kwa mwenye bahati ya kumpata Halisi kwa njia yoyote, amuulize.. mimi sina uwezo huo maana mie mgeni, ila kwa kuweka hii mada na kwa maneno yake, yeye na Mwanakijiji hawako mbali na UKWELI
Kwa hakika saa chache zijazo, tunaweza kusikia kwamba, "Kutokana na matatizo ya kiafya, Gavana wa Benki Kuu ya Tanzania (BoT), Dr. Daudi Ballali, ameamua kuomba kwa hiari yake kujiuzulu" halafu taarifa ikaendelea, "kutokana na maelezo aliyowasilisha kwa Mheshimiwa Rais wa Jamhuri ya Muungano ya Tanzania, J.M.Kikwete, kwamba hali ya afya yake imeendelea kuzorota tokea afanyiwe upasuaji huko Marekani"
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,025
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,025 280
wala wasituzuge.. hali yake haijazorota wala nini.. kama walitegemea atarudisha namba huku wamechelewa.. jamaa is getting better na atarudi home kumkoma nyani giledi!! Hivi hii ndiyo sababu RO alikuja huku kumuaga "marehemu mtarajiwa"?
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
wala wasituzuge.. hali yake haijazorota wala nini.. kama walitegemea atarudisha namba huku wamechelewa.. jamaa is getting better na atarudi home kumkoma nyani giledi!! Hivi hii ndiyo sababu RO alikuja huku kumuaga "marehemu mtarajiwa"?
Dua la kuku siku zote halimpati mwewe!

Japo wote tu wageni wa malaika muda wetu ukitimu.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Duuh, haya mambo yanavyo develop utafikiri, kuna mtu alinyunyiziwa Pollonium 210 vile.. lakini wabaya wake ndiyo waka misstep dose by a few micrograms!!!


SteveD.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
It is true kuwa RO alitumwa kumwona mgonjwa wikendi ya Dec. 2. Among other things alishangaa kumkuta akiwa hai, ingawa hali yake haikuwa nzuri, na kusema ni mwujiza wa Mwenyezi Mungu, kana kwamba alijua mgonjwa hatapona. (For whatever reasons best known to himself) Tatu, aligusia uwezekano wa mgonjwa kujiuzulu, nafasi yake apewe mwingine. Na nne: and this is the kicker-- alimshauri asirudi Bongo, ever!
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
It is true kuwa RO alitumwa kumwona mgonjwa wikendi ya Dec. 2. Among other things alishangaa kumkuta akiwa hai, ingawa hali yake haikuwa nzuri, na kusema ni mwujiza wa Mwenyezi Mungu, kana kwamba alijua mgonjwa hatapona. (For whatever reasons best known to himself) Tatu, aligusia uwezekano wa mgonjwa kujiuzulu, nafasi yake apewe mwingine. Na nne: and this is the kicker-- alimshauri asirudi Bongo, ever!
Mmmmmhhhhhh!!!!!! Jasusi mbona haya makubwa. Looh! kumbe tuna mafia wakubwa sana kwenye nchi yetu.

Yaani huyu RO muungwana tuliyekuwa tunakunywa naye kila mara huku majuu ndiye anongea hayo maneno bila hata aibu?

Hii nchi imenishinda kweli kweli.
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
It is true kuwa RO alitumwa kumwona mgonjwa wikendi ya Dec. 2. Among other things alishangaa kumkuta akiwa hai, ingawa hali yake haikuwa nzuri, na kusema ni mwujiza wa Mwenyezi Mungu, kana kwamba alijua mgonjwa hatapona. (For whatever reasons best known to himself) Tatu, aligusia uwezekano wa mgonjwa kujiuzulu, nafasi yake apewe mwingine. Na nne: and this is the kicker-- alimshauri asirudi Bongo, ever!
Jana Jk, aliulizwa na waandishi wa habari kuhusu taarifa kwamba Ballali hatarejea nchini na yeye alijibu, "kuhusu kutorudi sina taarifa, lakini ninachofahamu ni kwamba ni mgonjwa." na leo Msemaji wa Ikulu anasema, "sina taarifa kwamba kajiuzulu na kama kuna barua basi haijatufikia."
 
Bowbow

Bowbow

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2007
Messages
545
Likes
12
Points
0
Bowbow

Bowbow

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2007
545 12 0
It is true kuwa RO alitumwa kumwona mgonjwa wikendi ya Dec. 2. Among other things alishangaa kumkuta akiwa hai, ingawa hali yake haikuwa nzuri, na kusema ni mwujiza wa Mwenyezi Mungu, kana kwamba alijua mgonjwa hatapona. (For whatever reasons best known to himself) Tatu, aligusia uwezekano wa mgonjwa kujiuzulu, nafasi yake apewe mwingine. Na nne: and this is the kicker-- alimshauri asirudi Bongo, ever!
Kwanza nashukuru kwa hizi habari.

Lakini Jasusi sijui huo undani wa hii habari yako especially in Red, sijui ulikua karibu kiasi gani hadi ukaweza kupata habari hiyo.

Other´wise kama kwa namna moja ama ingine alikua poisoned na mtu yeyote katika kutaka kumtoa kafara. Ni muda mwafaka kwake kusema yaliyojiri ili hata ikitokea vinginevyo hao wahusika wa BOT waumbuke, vinginevyo na yeye yumo so anataka kufa na tai yake shingoni.

Ugua pole na karibu bongo tena wasikutishe, Bongo bado salama
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
mwee wajimini mbona wa tanzania hatupewi taarifa muhimu za viongozi wetu kama huyo tapeli Balali??as sahihi yake imo hadi kwenye fweza zetu sasa mbona hatuambiwi kwanza anaumwa nini?
me naona serikali yetu yataka kutuzidi akili tuu hamna lolote!ugonjwa gani huo wa kulazwa hospitalini wakati woote huo?kwa gharama za nani?si akalazwa muhimbili tu pale aweze na kuhojiwa vyema juu ya ma bilioni yetu??
 

Forum statistics

Threads 1,236,409
Members 475,125
Posts 29,256,970