Gavana akamatwa kwa kuiba dola milioni100


U

Urenga One

Member
Joined
May 22, 2009
Messages
50
Likes
0
Points
0
U

Urenga One

Member
Joined May 22, 2009
50 0 0
Gavana wa mmoja wa zamani Nigeria AbdullahiAdamu akamatwa kwa shutuma za kuiba dolla millioni 100 source VOA. Ingekuwa kwetu hii Balali angeshtakiwa kwani yupo kisiwa cha Carribean anakula Life
 
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
548
Likes
5
Points
35
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2009
548 5 35
Well done waliomkamata ingawa wamechelewa na gavana congratulation kwa tukio hilo
Asante sana
 
Injinia

Injinia

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
850
Likes
4
Points
0
Injinia

Injinia

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
850 4 0
Gavana wa mmoja wa zamani Nigeria AbdullahiAdamu akamatwa kwa shutuma za kuiba dolla millioni 100 source VOA. Ingekuwa kwetu hii Balali angeshtakiwa kwani yupo kisiwa cha Carribean anakula Life
Mh! Conspiracy theories. I bet he is sporting dreads and goes by a name like Reggie Barlow or something, right?
 
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
1,256
Likes
12
Points
135
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
1,256 12 135
Gavana wa mmoja wa zamani Nigeria AbdullahiAdamu akamatwa kwa shutuma za kuiba dolla millioni 100 source VOA. Ingekuwa kwetu hii Balali angeshtakiwa kwani yupo kisiwa cha Carribean anakula Life

Hii RED hata mimi nilishawahi kusoma Jarida moja kutoka Carribean likimsifia huyu Mh.Balali sasa pia hata huko Nyumbani pia walishawahi kuandika habari zake kwani yupo huko anafufua uchumi wa Carriean. kwani. Huyu magaeti mengi au karibia yote ya Udaku yalisema amekufa lakini watanzania mkumbuke kwamba alikusema amekufa mpaka Serikali ithibishe hayo.Lakini Government kimyaa kwasababu inajua wapi pa kumpata. Asanteni
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Jamani ni kweli Balali yu ahai?Au ni conspiracy theory?
Urenga One sema vizuri
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,131
Likes
1,351
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,131 1,351 280
Jamani ni kweli Balali yu ahai?Au ni conspiracy theory?
Urenga One sema vizuri
Wadanganyika tafadhali nawaulizeni hasa nyie mnaoamini kuwa Balali amekufa; NANI KATI YENU AMEIONA DEATH CERTIFICATE YA KIFO CHAKE? Kumbukeni mliambiwa mazishi yake yalikuwa private!!
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
Waafrica wengi ni wapumbavu sana,yaani wanaiba bila aibu,hebu angalia Mobutu na Abacha waliiba billions of dollars za wananchi wao lakini waliishia wapi? nina uhakika hao wezi wamejaa wengi sana TZ...siamini mpaka leo jengo la BOT limechukua zaidi ya dola milioni 400,yaani ni aibu tupu!
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,131
Likes
1,351
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,131 1,351 280
Gavana wa mmoja wa zamani Nigeria AbdullahiAdamu akamatwa kwa shutuma za kuiba dolla millioni 100 source VOA. Ingekuwa kwetu hii Balali angeshtakiwa kwani yupo kisiwa cha Carribean anakula Life
Haya ndio matatizo yanayoletwa wakati watawala hawajui kuwa watu wanaowateua wana dual citizenship; kwahiyo ingawa wamezaliwa na kusoma hapa kukaa kwao nje kunawapa fulsa ambazo zinafacilitate wao kutuibia sisi maskini huku na kwenda kustash fedha ughaibuni ambako huko wana nyumba na investments nyingi tu!! Ni wajibu wetu na serikali kuhakikisha kuwa watu tunaowateua kushika nyadhifa nyeti kama BOT ni kweli wazalendo na sio watu wanaokuja kuchuma ili baadae warudi huko wanakoficha mali zao za wizi!!
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Hawa watu wanaweza kuongelea Wizi wa pesa kwa Twin tower ya Bot???????
Whoop $400 million !Meremeta,Richmond!
Eti mkutano wa TAKUKURU???????????????????
 

Forum statistics

Threads 1,238,950
Members 476,289
Posts 29,337,676