Gari Moshi La Kigoma


Pilipilihoho

Pilipilihoho

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
203
Likes
141
Points
60
Pilipilihoho

Pilipilihoho

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
203 141 60
Machizi wawili walibahatika kupanda garimoshi lililokuwa linaelekea Kigoma. Huko walikuwa waenda kwa ajili ya matatizo ya kifamilia yaliyokuwa yamewakumba ya kufiwa na chizi mwenzao mwingine.

Wakiwa ndani ya gari moshi mazungumzo yao yalikuwa kama hivi;

Chizi 1: Unaona miti vile inakimbia?

Chizi 2: Eeeeeeeeee! Itabidi tupande miti wakati wa kurudi.
 

Forum statistics

Threads 1,237,227
Members 475,501
Posts 29,282,165