Gari gani Dogo (SUV) inayofaa kwa biashara?

Gari gani Dogo (SUV) inayofaa kwa biashara?

mshale21

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2021
Posts
2,517
Reaction score
6,074
Wakuu poleni kwa majukumu ya ujenzi wa taifa!

Naomba kujuzwa brand ipi ya gari dogo lenye muundo wa SUV ambalo linaweza kutumia kuingiza Mia mbili Mia tatu angalau maisha yaendelee?
( Maana ni aina ya biashara nayotamani kuifanya )

Pia naomba kujuzwa na kushauriwa juu ya business idea kulingana na gari ulilopendekeza.

Kwa Faida ya wote wana jamiii Africa

NATAKULIZA SHUKRANI SANA
 
Chukua VW Touareg
Sasa mzee gari kama hili si la kupigia bata? Au nawaza tofauti? Na kama utapigia mishe za business, itakuwa business gan hiyo mzee? Na service yake inapatikana kiurahisi ? Maana lazima tuzingatie hayo na aina za Barbara za kitanzania
 
Wakuu poleni kwa majukumu ya ujenzi wa taifa!

Naomba kujuzwa brand ipi ya gari dogo lenye muundo wa SUV ambalo linaweza kutumia kuingiza Mia mbili Mia tatu angalau maisha yaendelee?
( Maana ni aina ya biashara nayotamani kuifanya )

Pia naomba kujuzwa na kushauriwa juu ya business idea kulingana na gari ulilopendekeza.

Kwa Faida ya wote wana jamiii Africa

NATAKULIZA SHUKRANI SANA
Usinunue SUV kama plan yako ni kuifanyia biashara, nakushauri nunue MPV yoyote kama noah au sienta
 
Ruka na probox au succeed...SUV haziingizi 200/300
Asante sana mkuu, but kulikuwa na vijitetesi kuwa aina hizi za gar zilipigwa burn kufanya shughuli za usafirishaji au nimepotoshwa?
 
Asante sana mkuu, but kulikuwa na vijitetesi kuwa aina hizi za gar zilipigwa burn kufanya shughuli za usafirishaji au nimepotoshwa?
Sasa unahitaji SUV na hujui utaifanyia biashara gani, hii ni ngumu sana ni bora ukajua unataka kufanya biashara gani ndio utafute aina ya gari . Au toa budget yako ndio ushauriwe
 
sasa mtoa mada kama unataka SUV ya kumuingizia hela si utafute Hiace,Noah au Alphard..
 
Back
Top Bottom