Ganja na speed | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ganja na speed

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mwl, Jun 19, 2011.

  1. m

    mwl JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 180
    Jamaa alikolewa na ganja maeneo ya Kibaha, akaendesha gari kwa speed kubwa sana, akiwa njiani akawasha redio ikasadifu ni BBC idhaa ya kiswahili ikisema HAPA NI LONDON, basi jamaa akajisifu " looooh!!! nimetoka mbio mpaka nimefika London".
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,575
    Likes Received: 842
    Trophy Points: 280
    Huu mmea unanifurahisha kwa kuwa na majina mengi zaidi ya mimea mingine:bange:
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,982
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    :bange::third::der::phone::A S 114::second::third::bange:
     
  4. a

    allydou JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,484
    Likes Received: 567
    Trophy Points: 280
    una majina mengi kama ilivyo nahii ya siri ya mwanamke.
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ahahahahah!!
     
Loading...