Gamers only: FIFA Vs PES ipi unaikubali?

  • Thread starter Rapa Gentamycine
  • Start date

Emmilian paul

Emmilian paul

Senior Member
Joined
Oct 17, 2015
Messages
142
Likes
58
Points
45
Age
24
Emmilian paul

Emmilian paul

Senior Member
Joined Oct 17, 2015
142 58 45
Minlikua nazo zote 2011,2013,2015,2016, 2017 ila pc yangu imezngua hdd zmeharbikia zote huko.. pes nzur sana saivi naicheza kwenye simu
c1d2d411f65de33a799e91064c734061.jpg
Kuna pc nnauza hzo setup zpo za topa 2016-2018,,,,n pm tupige biashara
 
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
7,352
Likes
7,213
Points
280
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
7,352 7,213 280
wakuu, habari zenu...

kwa upande wangu fifa ndio itabaki kuwa game bora kwangu... nilianzaga kucheza fifa94, hadi sasa nakipiga na fifa14.. PES sijaikubali naona uwongo mwingi graphics mbayaa....

jambo lingine wakuu natumia pc yenye uwezo mdogo ambayo ina run vizuri sana fifa14 shida ni kwamba squad zangu ni zakitambo mno ninaomba mwenye kuweza kunisaidia kupata squad mpya za usajili wa juzi kati anielekeze... fifa yangu ni ya kuinstall

nitashukuru.............................................
 
Emmilian paul

Emmilian paul

Senior Member
Joined
Oct 17, 2015
Messages
142
Likes
58
Points
45
Age
24
Emmilian paul

Emmilian paul

Senior Member
Joined Oct 17, 2015
142 58 45
Pes 2017 inagunguka lkn wachezaj wakiingia uwanjan inaganda imeanza hv baada ya kuweka patch v6.0 msaada hapa
 
Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
7,142
Likes
168
Points
160
Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
7,142 168 160
kama kuna mtu amenunua fifa 18 anataka challenge online,pc version nipo hapa ani pm,au areply tafadhali. au ani add as afriend kwenye origin my id:kirondoma
 
Mr Penal Code

Mr Penal Code

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
781
Likes
121
Points
60
Mr Penal Code

Mr Penal Code

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2012
781 121 60
Fifa ni game zuri zaidi hasa katika kufunga magoli akili nyingi inahitajika siyo sawa kulinganisha na pes .pes kuna wachezaji wakikupita tu kama messi au Ronaldo ni 95% kwamba linaenda kuwa goli lakini kwenye Fifa ni ngumu sana hata kufunga magoli kwenye PES ni rahisi sana ukilinganisha na FIFA ivyo kwangu gemu bora ni Fifa.
 
The patriot man

The patriot man

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2015
Messages
621
Likes
282
Points
80
The patriot man

The patriot man

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2015
621 282 80
Pes ni noma aisee achana nalo kabisaa
 
Emmilian paul

Emmilian paul

Senior Member
Joined
Oct 17, 2015
Messages
142
Likes
58
Points
45
Age
24
Emmilian paul

Emmilian paul

Senior Member
Joined Oct 17, 2015
142 58 45
Msaada tafaghali namna ya kutumia wireless ps 3 controller kwenye pc ....naitumia kwa kupitia usb...nikitoa usb nayo inatoka....je nawezaje itumia kama wireles
 

Forum statistics

Threads 1,235,426
Members 474,536
Posts 29,221,567