Fuya Kimbita agoma kusaini matokeo ya ushindi wa Mbowe


Status
Not open for further replies.
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
652
Likes
102
Points
60
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
652 102 60
Mbunge mteule wa jimbo la Hai, mheshimiwa kaka yetu wa ukweli Freeman Aikaeli Mbowe ametangazwa rasmi kushinda ubunge kwa tiketi ya CHADEMA.
Hapa Hai mjini ni shamrashamra za hali ya juu na umati ni mkubwa mno. Wananchi walisubiri kwa hamu toka asubuhi kutangazwa mshindi kwani wakala wa mgombea wa ccm alitaka matokeo ya kata mojawapo yarudiwe kuhesabiwa mara tatu ila hali haikubadilika.
Katika hali isiyo ya kawaida mbunge anayemaliza muda wake hajakubali kusaini matokeo hayo yaliyombwaga kwa aibu.
Hapa matokeo yalikuwa wazi toka jana jioni kwani mawakala wa CHADEMA (nikiwemo) walikutana na kujumlisha matokeo ya vituo vyote na kuonesha hata angepewa kura 5000,mgombea wa ccm asingeweza kufua dafu kwa Mbowe.
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Good news!
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
23
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 23 135
mbunge mteule wa jimbo la hai, mheshimiwa kaka yetu wa ukweli freeman aikaeli mbowe ametangazwa rasmi kushinda ubunge kwa tiketi ya chadema.
Hapa hai mjini ni shamrashamra za hali ya juu na umati ni mkubwa mno. Wananchi walisubiri kwa hamu toka asubuhi kutangazwa mshindi kwani wakala wa mgombea wa ccm alitaka matokeo ya kata mojawapo yarudiwe kuhesabiwa mara tatu ila hali haikubadilika.
Katika hali isiyo ya kawaida mbunge anayemaliza muda wake hajakubali kusaini matokeo hayo yaliyombwaga kwa aibu.
Hapa matokeo yalikuwa wazi toka jana jioni kwani mawakala wa chadema (nikiwemo) walikutana na kujumlisha matokeo ya vituo vyote na kuonesha hata angepewa kura 5000,mgombea wa ccm asingeweza kufua dafu kwa mbowe.
katangazwa na msimamizi wa uchaguzi au wanahai?
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,970
Likes
140
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,970 140 145
Hongera Mbowe sasa nenda kakomae kule Arusha kabla hawajachakachua
 
jaxonwaziri

jaxonwaziri

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
378
Likes
57
Points
45
jaxonwaziri

jaxonwaziri

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
378 57 45
Am from Hai, Loooong Live my Home place, wananchi wa hai hamkuniangusha, kama mimi ambavyo sikuwaangusha hapa ubungo!
 
Not_Yet_Uhuru

Not_Yet_Uhuru

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,305
Likes
8
Points
0
Not_Yet_Uhuru

Not_Yet_Uhuru

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,305 8 0
YEES MBOWE...!!

Nguvu ya Umma...Nguvu ya Mungu...

Yule Msimamizi feki atakuwa anaugulia yale makofi na aibu kubwa...!

Ukombozi hauhitaji mzaha....YES WE CAN!
 
M

Msindima

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,018
Likes
7
Points
135
M

Msindima

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2009
1,018 7 135
Jamani hizi habari ni za kweli? maana leo tunasikia mengi.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Hongera sana Mbowe!!!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Atake asitake atakubali mwenyewe kusaini tu.
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,362
Likes
9,570
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,362 9,570 280
Vipi Lema Arusha? kuna mpya?
 
M

Mkorintho

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
357
Likes
8
Points
35
M

Mkorintho

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
357 8 35
Bila shaka mpaka time hizi Msimamizi wa Uchaguzi atakuwa amekwishamtangaza rasmi!
 
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
401
Likes
3
Points
35
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2010
401 3 35
Hivi haya matokeo mbona TBC hawatangazi au ndio wako Upande ule ule tu...
 
K

Kiduku

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
480
Likes
1
Points
0
K

Kiduku

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
480 1 0
Good !!! kaka Mbowe mpitie Mzee Ndesa hapo town mpande Arusha fasta tuna haja sana na hilo jimbo
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
802
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 802 280
Good news
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,665
Likes
5,565
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,665 5,565 280
Kidumu chama chetu....
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,068
Likes
1,430
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,068 1,430 280
Hongera Freeman, sasa fanya hima ukomboe Kawe, Arusha na Ubungo kwa DAR ni tishio. Hakikisheni yale matokeo ya awali yaliyosainiwa jana na mawakala mnayo mkononi. Kataeni zoezi la kurudia kura.
 
kauzu

kauzu

Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
74
Likes
0
Points
13
kauzu

kauzu

Member
Joined Oct 4, 2010
74 0 13
mbona tunasikiliza star tv wanasema hai kwa mbowe bado hawajatangaza wanadai mpaka saa nne usiku ndio watatangaza
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,029
Likes
2,116
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,029 2,116 280
Wakuu HAI bado Mbowe hajatangazwa Rasmi...inawezekana ameshinda lakini bado wananchi wanasubiri...hii ni kwa mujibu waStar TV ambayo ipo Live sasa hivi....tuepuke jamani kutangaza habari kuonesha kuwa ni rasmi kumbe bado hazijawa rasmi ki hivyo
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,252,285
Members 482,061
Posts 29,802,643