Fursa, Ushauri kwa vijana wanaomiliki Drones au Wanaweza kuunda/assemblies

Fursa, Ushauri kwa vijana wanaomiliki Drones au Wanaweza kuunda/assemblies

Mkuu hapa bado umeacha gape katika upande wa usala. Huwezi nunua chochote online bila kuwa na PII ( personally identifiable information, is any data that can be used to identify a specific individual ). Lazima person details na physical location ya yako wewe ili mzigo ukifikie.

Toa elimu kama ulivyosema watunia crypto ili taarifa zao binafsi ziwe safe katika hili la ununuzi...



Hapa pia umezungumza mambo ya cyrpto lakini wengi huenda hawana ufahamu nao. Naona uzi wake ungekuwa pia wakutoka elimu katika haya mambo ili watu wapata mwanga katika hili
Unaweza kununua bila kujulikana only delivery lazima uipokee, kwa sababu kuna suala la kiusalama sitaandika how to buy anything na kuletewa...

Also I gave a second option, assembly ndani ya TZ, this can very easy and safe, if anyone has skills of drones can buy modules, and also print drone frames hapa hapa TZ.

I prefer the second option


Crypto currencies wallet nyingi zinataka kukufahama, however zipo kadhaa unaweza kununua na kumiliki Crypto currency bila kujulikana
 
Unaweza kununua bila kujulikana only delivery lazima uipokee, kwa sababu kuna suala la kiusalama sitaandika how to buy anything na kuletewa...

Also I gave a second option, assembly ndani ya TZ, this can very easy and safe, if anyone has skills of drones can buy modules, and also print drone frames hapa hapa TZ.

I prefer the second option


Crypto currencies wallet nyingi zinataka kukufahama, however zipo kadhaa unaweza kununua na kumiliki Crypto currency bila kujulikana
I think assembly is easy now days if you have internet access, all information is on YouTube and google. But personal skill is more important in assembly something ....

Ni crypto gani waweza kumiliki bila yakuwa na personally identifiable information zako
 
I think assembly is easy now days if you have internet access, all information is on YouTube and google. But personal skill is more important in assembly something ....

Ni crypto gani waweza kumiliki bila yakuwa na personally identifiable information zako
Crypto zote huwa hazitrack mtu, lakini Wallet yako inaweza kuwa in Judistrication ya kukusanya taarifa zako.

Ila zipo exchange network kama Bisq - A decentralized bitcoin exchange network ambazo zenyewe ni peer to peer zenyewe hazikusanyi taarifa za mtu, unaweza kutumia email na account ya uwongo
 
Mwanzisha Uzi acha propaganda, unatumia mbinu ya ku-drain watu akili Ili ionekane maandamano yanaandaliwa na watu Fulani tofauti na wananchi wenyewe?
Kila mtu anatakiwa achangie ujuzi wake na karama yake
 
Drone ina uwezo wa kufanya mission planning ukaituma eneo unalotaka ikarudi ulipo hata umbali wa KM 8-15, so unaweza kuirusha from safe distance bila wasiwasi.
Tunaomba picha na video.

Pia kama una Drone una na crypto wallet and you are willing to record events za maandamano tarehe 9 na kuwasaidia waandamanaji kuona mbele, kurekodi maeneo ambayo kutakuwa na Askari polisi au wale waliokuwa wanauwa watu na kuwajulisha waandamanaji.

Kuna job offer.

Malipo kuanzia dola 20-30/hour,

Pia kama unaweza kununua Drone ndogo ndogo haraka haraka from China. Kabla ya December, kuna Bajeti ya haraka y Drones 15 za aina yoyote kati ya picha niliyoweka hapo...

Pia kwa Vijana wa Chuo au hobbyists mnaoweza kuprint frames za drone na kufanya assembly ya Drones Tanzania, fanya hivyo kama umevutiwa na offer hapo juu.

Malipo ni kwa Crypto (No KYC) utaweka picha ya Drone yako, video na picha uliyopiga na Drone yako, pamoja na address ya wallet yako ya Crypto kwenye hii thread

Note: NO DM, Make unatumia Crypto Wallet ambayo haikusanyi details zako binafsiView attachment 3505580
Unajua kurusha drone lazima uwe kibali cha TCRA?
 
Hizo drones haziwezi kutumwa ikulu ya chamwino zikalipua lile jengo lote likaua wote waliomo mule ndani?
 
Kumbe underground watu wako na mission hatari kimya kimya!!!

Walahi tz sio salama tena
 
Back
Top Bottom