Furaha ya msukuma kuambiwa mahari kubwa

Furaha ya msukuma kuambiwa mahari kubwa

nawapendaje nyie wasukuma,hamtaki mchezo na kupenda pia mnajua
 
mmmmhhhhh sijui sana banah labda kweli mkuu,ila as for me ishu ya kutoa papuchi kila siku ni mateso serioulsly na unaweza konda haki!!!!!!!!!!
Sio mateso bana watoto wa kisukuma huwa wanakuwa tayari muda mwingi maana wanajua wanaolewa ili wakatoe papuchi. Na kulima ni kitu kilishazoeleka kama vile wewe kula wali kwa hiyo hawaoni kama ni mateso kabisa.
 
Back
Top Bottom