FUNZO: Hata Magesa Mulongo alipata kuwa Mkuu wa Mkoa

FUNZO: Hata Magesa Mulongo alipata kuwa Mkuu wa Mkoa

Kweli kapotea. Hata kule twita hakufungua akaunti? Japo awe anatupia Maneno mazuri tuliwazane naye. Nakumbuka nilikutana naye Arusha 2012/13 pale Bar moja maarufu ya wadada wenge bodi kubwa akashangaa gari la Halmashauri kukytwa hspo SAA tano mchana. Akawa mkali tukamwambia ndio tunaingia Mjini kutoka kusini. Akathibitisha kwa kusoma kwenye gari, Akawa mpole na akatukarimu sana na kutuomba tukaripoti Ofsn kwake, tukafanya hivyo. Nilipenda ghafla
Yupo anavuta kokoro ziwani.
 
Nakumbuka mke wake alichapwa risasi na Askari polisi aliyekuepo lindo bank baada ya kumtemea shit na kutoa pistol,ndo jamaa akamuwai!!
 
Yuko Aliakim Simpasa mbunge moja alikuwa makeke sana hasa kwa Mrema
 
Kweli kapotea. Hata kule twita hakufungua akaunti? Japo awe anatupia Maneno mazuri tuliwazane naye. Nakumbuka nilikutana naye Arusha 2012/13 pale Bar moja maarufu ya wadada wenge bodi kubwa akashangaa gari la Halmashauri kukytwa hspo SAA tano mchana. Akawa mkali tukamwambia ndio tunaingia Mjini kutoka kusini. Akathibitisha kwa kusoma kwenye gari, Akawa mpole na akatukarimu sana na kutuomba tukaripoti Ofsn kwake, tukafanya hivyo. Nilipenda ghafla

Haha [emoji38] shivaz au picnic mkuu? Yeye alifata nini hapo muda huo?
 
Kwa hiyo watu wasitimize majukumu yao kisa vyeo dhamana? Kusweka watu ndani lipo kisheria kwa RC na DC na sidhani kama huyo jamaa alikuwa anaweka tu watu bila sababu sema hapo Arusha Kuna jamaa alikuwa anajitia nunda kwamba anakaribisha maRc na DCs kwa vitisho.Ukiwa unadeal na wahuni lazima utumie lugha na matendo wanayoyaelewa zaidi.HII NI WORLDWIDE!
 
Hivi huyu mkuu wa mkoa alipangiwa majukumu mengine au?
 
Back
Top Bottom