Fungukeni mliolelewa na Mzazi Mmoja

Fungukeni mliolelewa na Mzazi Mmoja

Hakuna kitu kinachoumiza kama kulelewa na mzazi mmoja haswa unapojua historia ya wazaz wako,,, ila imenipa kujiamin kama mwanamke bt simwamin mwanaume awe yeyote hata niweinlove kiac gan na cjui kama atakea mwanaume wakunifanya niwahamin!!
clarinto, mimi nimelelewa na mzazi mmoja pia. nashukuru kuwa sijajaliwa hasira za kuchukia halaiki ya watu kwa vile wana viungo aina fulani juu ya magoti. Ukweli ni kuwa chuki isiyo mwisho huwa inaishia kwenye maradhi sugu. Hatima yake utakuja jua kuwa wala hukuipatia chuki yako jawabu stahiki. Ukitaka amani ya kweli kwenye roho yako bila kujali madhila ya chanzo chako wala mapito yako, Master key ni moja tuuu. Kuwa Karibu na Aliyekuumba. Mengine hujinyoosha yenyewe.
 
Last edited by a moderator:
stop pretending hahaha

so u have never had sex

Mkuu Kilaza, if you were a lion in serengeti, chances are, you could die of hunger. I just feel your predatory instincts badly beg for repair!!!!!! (hahahahahah)

cc naa, LifeHacker
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom