fundi makenikai | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

fundi makenikai

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kibani, Feb 25, 2012.

  1. K

    Kibani Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    daladala moja ilikuwa imejaa abiria.dada mmoja akawa amesimama.kaka mmoja akamuonea huruma akamwambia ampakate, binti akakubari na mazungumzo yao yakawa hivi:
    JAMAA.dada mbona mikono yako ni laini sana wewe ni sekretari?
    DADA. haujakosea mimi ni secretary na je wewe ni fundi makenika?
    JAMAA.kwa nini umeniuliza hivyo?
    DADA. nahisi wewe ni makenika kwa sababu nasikia kitu kama jeki kinaniinua hapa nilipokaa.teh teh
     
  2. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 346
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mipakato ya kulazimisha noma ilihali we msela tu huna jiko!
     
  3. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !

    Wakati wa kunyenyuka sasa !?
     
Loading...