From Madame B to Mung Chris...

Basi kama ni hivyo wacha niendelee kujaribu bahati yangu kwa manengelo
 

Safi sana

Hongera nyingi kwenu kwa kupendana.
 
jamani masikin hii ndo naisikia leo !dah!hv kweli ben ht wewe hujui alipo?dah hata hvyo umejitahidi maskn!dah apumzike kwa aman BEN!pole sana my dear!
Amina.
Yalishapita.
Hata sijui alipo.
Nilikuwa naenda kuulizia kila siku ila hapakuwa na majibu.

Nikaacha maisha yaendelee.
Asante mpenzi
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…