Freestyle hii ya Godzila na Pope Md ndio freestyle bora ya muda wate according to me Deadbody

Deadbody

JF-Expert Member
May 30, 2015
4,161
2,000

Na kuna ile ya Nikki mbishi na mkristo inakuja kuja kuikaribia hii ya KINGZILA..ZILA ZILA ni balaa
 

Mchoraji Cyper255

JF-Expert Member
Nov 21, 2012
1,500
2,000
Nilikuwa namkubali Nikki Mbishi kwenye freestyle. Sijui kilimkuta nini akaanza kuwa mvivu.

Godzilla alikuwa mkali kipindi anatoka. Alipopata jina akaanza kufreestyle vitu havina mpangilio.
 

Kaboom

JF-Expert Member
Nov 6, 2011
10,683
2,000
Nilikuwa namkubali Nikki Mbishi kwenye freestyle. Sijui kilimkuta nini akaanza kuwa mvivu.

Godzilla alikuwa mkali kipindi anatoka. Alipopata jina akaanza kufreestyle vitu havina mpangilio.
Nikki kwa freestyle siku hizi naona anazingua..Nimeangalia interview nyingi jamaa akiambiwa afreestyle anaanza kuimba nyimbo zake...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom