Freeman Mbowe kufunga kampeni za uchaguzi wa madiwani Jijini Arusha


Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
403
Likes
2
Points
35
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined Jul 26, 2011
403 2 35
Ikiwa imebaki siku moja ya kufanya kampeni then siku ya jumapili 16 kupiga kura, siku ya kesho jumamosi 15 Arusha na viunga vyake itazizima baada ya ujio wa kamanda wa anga mh Freeman Aikael Mbowe atakapokuwa anafanya mikutano ya kufanga kampeni na hatimaye kupiga kambi hapa Arusha mpaka kumalizika kwa uchaguzi na kutangazwa kwa washindi ambapo kwa asilimia 80 watakuwa ni madiwani wa Chadema.

Makamanda mnahamasishwa kujitokeza kwa wingi kumpokea kamanda wetu mkuu na pia kama mwana mtandao unaombwa kumkumbusha yeyote unayemjua ambaye anaishi au alijiandikisha katika daftari la kudumu la mpiga kura katika kata ya Temi, Kaloleni, Kimandolu na Elerai kujitokeza asubuhi na mapema kupiga kura na hatimaye kuchunga kura yake ili tumkimbize Mwigulu kama tulivyomfanya katika uchaguzi mdogo wa ubunge jimbo la Arumeru Mashariki.

Mungu ibariki Chadema, Mungu ibariki Arusha, Mungu ibariki Tanzania.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
57
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 57 145
hiyo imepita kamanda
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Safiiii sanaaa!!!!
CHADEMA yatoshaaaa!!!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Well noted Kamanda!
Hawa jamaa wa magamba wamekuwa hapa mwezi mzima, mbowe anakuja kwa siku moja anafunga kazi, akina Mwigulu Nchemba, Nape Nnauye, Agrey Mwanry, Ole Medeye, Godfrey Mwalusamba na Jangili Kinana simu zao ziwe hewani muda wote wa kutangaza matokeo
 
Last edited by a moderator:
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
189
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 189 160
sipati picha kichapo ccm watakacho ambulia................kila la heri makamanda
 
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
361
Likes
2
Points
0
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
361 2 0
Kama kawaida, hakuna kukosea wanaapolo, la muhimu ni kulinda kura, hakuna kulala...
 
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
5,919
Likes
46
Points
0
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
5,919 46 0
hata uchaguzi wa madiwani mwenyekiti wa chama anapiga kampaini,chadema mmeishiwa hoja.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
hata uchaguzi wa madiwani mwenyekiti wa chama anapiga kampaini,chadema mmeishiwa hoja.
Uongozi wote wa juu wa ccm taifa umehamia hapa Arusha kuanzia Katibu Mkuu, Katibu Mkuu Msaidizi, Katibu Mwenezi, wakisaidiwa na Mkuu wa Mkoa, Mkuu wa Wilaya, Mawaziri, Mkuu wa Polisi wa Mkoa na Wilaya wote wamehamia Arusha. ndiyo useme wao ndiyo wanahoja.

Ujue kama ccm wanavyotambua umuhimu wa uchaguzi huu wa Arusha, CHADEMA nao wanatambua kuwa uchaguzi huu wa kata nne una maana kubwa sana hasa linapokuja suala la ushindi ambao CHADEMA kimsingi wameshamaliza kazi yao!
 
K

kilombero yetu

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
1,005
Likes
19
Points
135
K

kilombero yetu

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
1,005 19 135
Ikiwa imebaki siku moja ya kufanya kampeni then siku ya jumapili 16 kupiga kura, siku ya kesho jumamosi 15 Arusha na viunga vyake itazizima baada ya ujio wa kamanda wa anga mh Freeman Aikael Mbowe atakapokuwa anafanya mikutano ya kufanga kampeni na hatimaye kupiga kambi hapa Arusha mpaka kumalizika kwa uchaguzi na kutangazwa kwa washindi ambapo kwa asilimia 80 watakuwa ni madiwani wa Chadema.

Makamanda mnahamasishwa kujitokeza kwa wingi kumpokea kamanda wetu mkuu na pia kama mwana mtandao unaombwa kumkumbusha yeyote unayemjua ambaye anaishi au alijiandikisha katika daftari la kudumu la mpiga kura katika kata ya Temi, Kaloleni, Kimandolu na Elerai kujitokeza asubuhi na mapema kupiga kura na hatimaye kuchunga kura yake ili tumkimbize Mwigulu kama tulivyomfanya katika uchaguzi mdogo wa ubunge jimbo la Arumeru Mashariki.

Mungu ibariki Chadema, Mungu ibariki Arusha, Mungu ibariki Tanzania.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
Wewe ni kama karai la kujengea nyumba kazi yake ikimalizika linatupwa nje utaendelea kutumika na kuwafagilia wanaume wenzako lakini hata ukigombea uenyekiti wa serikali za mitaa hao chadema hawawezi kukupitisha maana wanaujua uwezo wako ulivyo mdogo.
Sasa basi naomba umwambie mr zero akishafunga kampeni jumamosi asiondoke mpaka matokeo yatoke ili aone namna ccm itakavyomgalagaza kama hajaondoka usiku kwa usiku.
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,192
Likes
435
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,192 435 180
Wewe ni kama karai la kujengea nyumba kazi yake ikimalizika linatupwa nje utaendelea kutumika na kuwafagilia wanaume wenzako lakini hata ukigombea uenyekiti wa serikali za mitaa hao chadema hawawezi kukupitisha maana wanaujua uwezo wako ulivyo mdogo.
Sasa basi naomba umwambie mr zero akishafunga kampeni jumamosi asiondoke mpaka matokeo yatoke ili aone namna ccm itakavyomgalagaza kama hajaondoka usiku kwa usiku.
Utter nonsense spoken out of ignorance..,
 
L

lerai

Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
63
Likes
0
Points
13
Age
25
L

lerai

Member
Joined Oct 6, 2012
63 0 13
Makamanda malizeni mchezo kwa kampeni ya man to man na nyumba tu nyumba
 
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
2,162
Likes
60
Points
145
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
2,162 60 145
Wewe ni kama karai la kujengea nyumba kazi yake ikimalizika linatupwa nje utaendelea kutumika na kuwafagilia wanaume wenzako lakini hata ukigombea uenyekiti wa serikali za mitaa hao chadema hawawezi kukupitisha maana wanaujua uwezo wako ulivyo mdogo.
Sasa basi naomba umwambie mr zero akishafunga kampeni jumamosi asiondoke mpaka matokeo yatoke ili aone namna ccm itakavyomgalagaza kama hajaondoka usiku kwa usiku.
Kama ID yako inavyoonyesha................... kilombero. Sishangai kutamka maneno hayo. Bado hujui chichiem ilipotufikisha!
Unaridhika na kofia na vitisheti ambavyo mnatunza kusubiri kipindi cha chaguzi ndo mnazitinga!
Hivi tambwe hiza yuko wapi? Magamba ni jadi yao kugeuza watu karai la kujengea.............. muda c mrefu yatawakuta choza na mapambo!
 

Forum statistics

Threads 1,274,136
Members 490,601
Posts 30,502,217